Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitajuaje tayari!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 23, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nitajuaje tayari!



    Nitajuaje moto umewaka?[​IMG]Swali:
    Nitajuaje mke wangu amesisimka vya kutosha na kwamba uke wake upo tayari kupokea uume wangu?

    Jibu:
    Ukweli ni kwamba mwanamke huwa tayari pale tu ukiwa na muda wa kutosha kuhakikisha amesisimka kiasi cha kutosha mwili mzima.

    Mwelezo au dalili au alama (sign) kwamba (mwanamke) yupo tayari au amesisimka kiwango cha kutosha si kuwepo kwa majimaji ya uke tu (secretion/lubrication), au chuchu kusisimka na kuwa ngumu au kulegea kwa macho yake tu, au yeye kutoa miguno, kelele au sauti zinazoonesha anapata raha fulani, bali ni pamoja na kukua au kuongezeka maradufu kwa uke na kuta za uke kukuhakikishia kwamba uke upo tayari kupokea uume wa size na shape ya aina yoyote bila tatizo.
     
  2. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio mahala pake mkuu....
    MODS please wekeni hii panapostahili.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160

    Bravo DMussa!
    Lakini wataalamu wa mambo hayo bado mna nafasi ya kumsaidia huyu raia mwema, asiyetaka ndoa yake isambaratike.
     
Loading...