Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nitagombea Urais - Kisandu Deogratius

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba Clara, Oct 3, 2012.

  1. B

    Baba Clara Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NITAGOMBEA URAIS

    Watanzania wanahitaji MABADILIKO na MABADILIKO haya hayawezi kuja bila Watanzania KUAMUA. Na bila Mtanzania mmoja kujitoa kuongoza MABADILIKO haya, na mimi ni mmoja wao. Nimedhamiria, ninaweza kuwa raisi wa Tanzania leo, kesho au keshokutwa. Watanzania wanahitaji kujua KISANDU Deogratius ni nani?Anafanya nini na ana malengo gani kwa mustakabali wa Taifa la Tanzania.

    Mwalimu Nyerere alipewa mamlaka makubwa ya kuongoza nchi yetu akiwa hajawahi kushika madaraka makubwa serikalini kama Uwaziri (kabla ya uhuru), na wala hajawahi kuwa Mbunge lakini aliweza kuwaunganisha watanzania na kupata uhuru wa kisiasa. Sasa ni wakati wa kufanya mageuzi ya kiuchumi. Kazi hii lazima iongozwe na Mtanzania Mmoja na mimi ni mmoja wao ambaye sijawahi kuwa Mbunge wala Waziri zaidi ya uongozi ndani ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

    Tulidhani Marais ambao wameliongoza Taifa letu wakiwa na uzoefu wa Ubunge, Uwaziri n.k. kabla ya kupata nafasi ya Urais wangeweza kuliongoza Taifa hili kwa ufanisi zaidi kushinda Mwalimu Nyerere lakini badala yake wameonyesha udhaifu mkubwa ambao unatupa tafsiri kwamba taifa hili halihitaji kiongozi wenye uzoefu mkubwa bali kiongozi mwenye maono, umakini, uadilifu na hofu ya Mungu.

    Mwanasiasa yoyote mwenye kipaji na maono hawazi jana na leo, anawaza jana, leo, kesho, keshokutwa na mtondogoo n.k. Jambo la msingi ni kutazama ni kwa jinsi gani tunaweza kupata UKOMBOZI WA PILI WA TAIFA LETU.

    NIMEDHAMIRIA, NINAWEZA, Nitagombea Urais

    Deogratius KISANDU
    Katibu Baraza la Vijana Chadema (BAVICHA)
    Mkoa wa Tanga


    3 Octoba 2012
     
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    Jk kafanya URAIS kuwa URAHISI..
    Hv mtu uwezi kuchangia maendeleo/mabadiliko ya nchi hadi uwe Rais
     
  3. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni haki yake kikatiba, tumpe muda
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    This must be a joke!
     
  5. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa kutangaza nia.Jipange inawezekana bro!
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kuna maraisi wa taasisi mbalimbali , labda hata anautaka uraisi wa CHAWAPUTA ..............TEH TEH
     
  7. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukimsoma vizuri Bwana Deogratius KISANDU, hupati shida kuelewa kuwa, pamoja na kuwa ni haki ya kila mmoja Kikatiba kugombea Uongozi, lakini Kisandu katika hili hana tofauti na Nape Nnauye-Vuvuzela! Kisandu ni sawa na speaker inaakisi na kuvumisha sauti na maneno isiyoyaasisi (angalia maneno yenye rangi nyekundu na bluu utanielewa) Na hii ni mkakati mzuri wa kuyeyusha dhamira iliyomo ndani ya muasisi wa matangazo na matamko ya Urais, Ujana na Uraisi, Ujana na Ujenzi wa Uchumi, Uzee na Uhuru, n.k
     
  8. MANI

    MANI Platinum Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Ina maana mkuu huyu bwana kuna mtu anamsemea?
     
  9. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu ni sauti ya Mtu aliaye nyikani lakini katika ujio wa uovu!
     
  10. m

    majebere JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mbeya wanasema rais wao ni sugu, kuna wanacdm wengine wanataka Lema agombee pia. Sasa kama watz wamefikia kuchagua hawa wawili basi hata mbuzi ana haki ya kugombea.ni haki yake huyu jamaa.
     
  11. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aah, kweli cdm kuna demokrasia yaani kila mtu anatangaza nia ya kugombea Urais, wangekuwa hao wanaotangaza kuwania wapo ccm wangekiona cha moto, wamuulize shibuda'
     
  12. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kisanduku karibu kwenye ulingo, more to come so as to pre-empty ZZK
     
  13. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umeusoma vema mchezo. Kama ni somo umepata 100/100
    Rais.jpg
     
  14. S

    Starn JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MH!Lema?
     
  15. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kila la heri kiongozi,love,courage and hope are tools for victory.
     
  16. M

    Magesi JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nahitaji urais atii!!!!!
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Raisi wa Akudo Impact
     
  18. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli JK umetu-cost..
     
  19. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utagombea au utagombania?
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni haki yake kutangaza.Siku hizi hata wanywa gongo wanaweza kutangaza nia.Haya Twende...Wa pili huyo...Mwingine!....
     
Loading...