Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisome Degree nyingine?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kikomelo, May 2, 2012.

  1. K

    Kikomelo Senior Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi ni kijana mwenye miaka 29, nina Advanced Diploma in Accountancy toka IFM yenye GPA ya 4.2, nina CPA na MBA. Ninapenda sana kufundisha vyuo lakini nimekuwa nikikutana na ugumu kutokana na kuwa na Advanced Diploma. Nimekuwa nikifikiri kwa muda sasa kuwa nisome Open univestity degree ya Accounting ili nipate 1st class na kuingia kwenye game la kufundisha vyuo vikuu! je wadau mnanishaurije?
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    daah pole mkuu unataka kuniambia kwamba hata hao IFM wanakukataa TIA,CBE,SAUT, ST.JOHN., MZUMBE ... ?
    vipi kwa nini usifanye postgraduate ili umalizane nao daah hii ya dregee nyingine sikushauri labda kama unajiweza kimapato na KIMUDA(AMBALO NDIO MUHIMU SANA KWANGU)...
     
  3. K

    Kikomelo Senior Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Aisee, inaniumiza sana hii.
     
  4. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,294
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Achana na kufundisha katafute mpunga serikalini kungali mapema kabla CDM haijaingia
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Anzisha tuition mkuu kama nia yako ni kufundisha.Ila kama unaangalia maslahi tutorial assistant ndo unaona inalipa sana.Angalia pande zingine
     
Loading...