Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nishaurini nifanye nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TrueLove, Jan 13, 2012.

  1. T

    TrueLove Senior Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi humu ndani! Salamu wote wana Jamii Forum. Nianaomba msaada jamani.
    MM nina Boyfriend wangu tumedumu kwa mwaka mmoja, tunapendana sana, na anaonyesha jitihada za kuwa na mm kama mke na mume, ameshanitambulisha kwa Mama yake, Dada zake na Kaka zake ila kwa kutumia simu kwan kwao ni mbali na tunapofanyia kazi kwahiyo umbali umechangia kuto onana face to face. Mara nyingi ndugu zake hao huwa wananipigia simu tunawasaliana na mm pia huwa nawapigia simu.
    Mpaka hapo Mama yake anaonyesha upendo mkubwa sana wa mimi kuendelea kuwa na kijana wao. Ndugu wakinipigia simu wanakuwa wanani sihi sana kutulia na kumpenda kijana wao kwa moyo wote. Na mimi ki ukweli ninampenda sana kijana wao.
    Week mbili zilizopita tulikutana kimwili na huyu Boyfriend wangu ambaye kwa sasa ni Mchumba mtarajiwa.. Baada ya siku kama tatu nikataka kumpima kama kweli anaupendo wa dhati kwangu au ni mambo ya ujana tu, nikamwambia nahisi kama nimepata ujauzito, kijana wa watu akaonyesha kufurahishwa sana na kauli ile akaniomba niende kupima ili niwe na uhakika kwan tupo wilaya tofauti hatuonani mara kwa mara, nikamwambia sawa nitaenda kupima, kesho yake nikampa majibu kuwa ni kweli nimepima na ninaujauzito. NILIKUWA NAMTANIA. Akaniambia sasa upendo wake kwangu umeongezeka mara dufu kwani anaamini nitakuwa mke wake.
    Akampigia mama yake simu akamueleza juu ya jambo hilo na mama yake akamwambia basi hakuna shida atawaeleza baba zake wadogo ili wajiandae waje kwetu kutoa posa na taratibu nyingine za uchumba zifanyike ili tuoane mapema iwezekanavyo. Nikapigiwa simu na Mama yake akaniambia hongera mwanangu nimepewa taarifa zote na Mchumba wako kwa hiyo naomba usiogope sisi tunashughulikia swala la kuja huko kwenu.. Nilishtuka sana kwan Mchumba alikuwa ajaniambia kama amemwambia mama yake.
    Na mimi nikamsikiliza mama yake mpaka mwisho. Swali langu je nimwambie mchumba kuwa nilikuwa namtania sina ujauzito? Na je atanichukuliaje? Na je wanaweza kusitisha zoezi la kwenda kujitambulisha nyumbani? Na mama yake atanionaje mimi? Nisaidieni mawazo ndugu yenu ntaumbuka mimi.
    NB. Nilimtania ili kujua atachukua hatua gani baada yakujua mm ni mjamzito.
    Ushauri wenu ndio silaha ya kuokoa ndoa hii itarajiwayo. Na Mungu atawabariki.
     
  2. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,170
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    kila kona MAPENZI, watu kibao MAPENZI,dunia nzima MAPENZI? daah wat is this now?


    okey usiwe unajaribu kutaniatania watu, jaribu kutafakari kwanza hasa kwa mtu aliyembali nawe.sasa angalia sijui utajiteteaje kwamba ulkuwa unatania,
    ngoja waje wahusika wa hili jukwaa wakupe mambo mpaka mwenyewe utakubali, usikimbie tafadhali.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna vitu vya kuita utani ila ulichofanya wewe sio utani. Vitu kama hivi hutakiwi kumwacha mtu akae nacho hata kwa masaa mawili achilia mbali siku nzima na ya pili juu kabla ya kumwambia ulikua unatania maana kama ni reaction yake umeshapata.

    Kitendo cha wewe kuendelea kumwaminisha hivyo mpaka kesho yake alafu sasa hivi unasema 'sikujua angemambia mama yake' ni uzembe (nimetamani kutumia neno lingine ila ni kali zaidi). Nwy. . .jiandae kuwaomba samahani mana una kazi ya kumweleza mchumba kwamba ulikua unamtania, nae anakazi ya kumwelewesha mama yake kwamba alikua anataniwa , ambae nae anatakiwa awaeleweshe hao baba wadogo kwamba the whole thing was a joke. Kwa kitendo ulichofanya tegemea kutochukuliwa serious pale utakapokua serious. Anaweza akawa anaitika vitu ukimwambia ila akilini mwake havikai. Usishangae hata mama mkwe akipunguza ukaribu na wewe.

    Kila la kheri.
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Fanya fasta kutana naye mtengeneze mtoto manake wakigundua kuwa uliwadanganya watapoteza sana imani na wewe!
     
  5. c

    cheks lady Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana kwa kazi nzito iliyopo mbele yako,,, kwa vile yameshatokea tafuta njia ya kusovu! na wala usijilaumu! tl una chance ya kumconvice mchumba wako na akakuelewa,,,! tumia convincing power yako yote uliyonayo! ucichelewe kwani jambo litakuwa zito zaidi! bt next tyme kuwa makini
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwana pole,ila nawe bidada hujui hata njia salama za kupima upendo wa mpnz wako?
    Nakushauri fanya mpango wa kuipata hiyo mimba fasta kabla hujaharibu hali ya hewa,
    Jaman jaribu kujiamin kuwa unapendwa,usiwe unapenda kufanya majaribio ya kiwango cha mapnz hakipo kbs dunian hasahasa utakuwa unajidanganya na kujipa presha bure na kuhatarisha mahusiano yako.
     
  7. T

    TrueLove Senior Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx Dada Lizzy kwa ushauri.. ila bado nabaki njia panda kwamba je nikiwaambia ukweli watasitisha zoezi la kuja kujitambilisha nyumbani?



     
  8. T

    TrueLove Senior Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Mdau wala siwezi kukimbia ninahitaj njia ya kutatua tatizo


    unia nzima MAPENZI? daah wat is this now?


    okey usiwe unajaribu kutaniatania watu, jaribu kutafakari kwanza hasa kwa mtu aliyembali nawe.sasa angalia sijui utajiteteaje kwamba ulkuwa unatania,
    ngoja waje wahusika wa hili jukwaa wakupe mambo mpaka mwenyewe utakubali, usikimbie tafadhali.[/QUOTE]
     
  9. T

    TrueLove Senior Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilitaman iwe hivyo ila sasa naona kama siku za kupata uwo ujauzito nao nitakuwa kazini kwan nipo mbali nae.

    Ila ntajaribu kufanya hivyo kama nikipta ujauzito nitashukuru sana Mungu.
     
  10. T

    TrueLove Senior Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante. Ni kweli siku nyingine nitakuwa makini sana kwan nimeona madhara yake. Yani sina Amani nimebakai nawaza mpka nahisi kukonda.


     
  11. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    Wewe kichwa maji kabisa jambo dogo hivyo. Mwambie hivi unaumwa tumbo, na baadaye neda kaongee na dokta akuandikie cheti kuwa mimba imetoka la sivyo, your going to die.

    Mwambie ulikuwa kenye daladala watu wakakubana vilivyo, wakambana mtoto tumboni na mimba imetoka.

    Baada ya hapo nenda Kanisani au Msikitini ukatubu

    Byeeeeeeee
     
  12. T

    TrueLove Senior Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukran Mdau. Naomba uniweke kwenye maombi ili nitakapo kutana nae basi nipate hiyo mimba maana Mama Mkwe ndo kang'ang'ana na kubembeleza nijitahidi kula.


     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180


    nimecheka hadi peke yangu huku shambani.....mimba haina hata mwezi mmoja tayari kimeshakuwa na kufikia hatua ya kubanwa!!!?? hata zygote stage bado hakijamaliza!!!!

    mpe ushauri mwingine huu haufai.....
     
  14. T

    TrueLove Senior Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno. Asante kwa ushauri. Je nimwambie baada ya wao kwenda kujitambulisha au kabla? na kama ni kabla haiwezi kuleta delay ya wao kuendelea na process?

    Karibu tena tafadhali.


     
  15. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    Za mbayuwayu. Akili za kupewa changanya na zako....
     
  16. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jiuguze mwambie imetoka
     
  17. T

    TrueLove Senior Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Okay.... Itabidi niandae muda wa kuugua maana sina jinsi

     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani unataka kuendeleza uongo?

    Shauri lako. . . . ngoja yaje kukulipukia ndio utashangaa.
    Leo hii akikuoa ukashindwa kuzaa , mkaenda kwa wataalam wakasema haiwezekani wewe kupata mimba utajieleza vipi kuhusu iliyotoka ikiwa vipimo vitaonyesha huna wala hujawahi kua na uwezo? Je mpenzi wako akikutwa hana uwezo wa kukupa mimba utamwambia hiyo 'iliyotokaga' uliipata wapi?

    Kua mwangalifu sana. . .usije ukaturudia hapa unalia.
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    KILAZA kweli ww!! siku ya mwanzo ulivyomwambia si uliona reaction yake? sasa ulivyopima ulitaka riaction ipi ya zaid!! badala ndio ungemwambia umepima umekuta huna ....... kama jamaa yako yupo mbali njoo mimi nipo karibu nikusidie kutengeneza mtoto wa kiukweli.
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Usijali nitakuombea ila nawe ujiombee,
    Cha kufanya piga hesabu zako vizuri ili uvizie siku muafaka ya kupata mimba na usifanye makosa kbs,
    Yani ikiwezekana km jamaa yuko mbali msafirie umfate huko huko!
     
Loading...