Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni wanajamii

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by luckyperc, May 16, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naombeni mawazo ya kuandika barua ya kuahurisha mtihani wangu wachuo, coz nimepata msiba.
    kama kuna mtu anayo aindike tu mimi nitabadilisha baadhi ya vitu.
    wanajamvi nisaidieni.
     
  2. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa kiingereza au kiswahili?mmmh! Alaf upo chuo gani hicho mpaka unashindwa kuandika barua??! Hukusoma 'communication skills' ambayo kila 1st yr student ktk chuo chochote kile kinachotambulika ni lazma aisome?! Anyways,sbr kdg nikadese ntarudi...
     
Loading...