Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni ndugu yenu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ADAM MILLINGA, Jun 16, 2011.

  1. ADAM MILLINGA

    ADAM MILLINGA Senior Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jf mimi naishi manzese nataka sana kufatilia vikao vya vijana bavicha na zaidi kujitolea kwa cdm lakin sijui kuna taratibu gani plz nisaidieni nifanyaje kwan hapa mtaani kwetu kipo chama cha mafisadi tu ivyo naitaji kuwa mwanachama hai mwenye card mimi na familia yangu nitashukuru iwapo mtanipa ushirikiano asanteni
     
Loading...