Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni ndoto hii

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by AK-47, Oct 20, 2010.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Jana usiku nimepata message kupitia namba yangu ya tiGo ikinitaka nimchague mgombea wao Kikwete kwa sera nzuri za CCM. Nilishtuka sana na kujiuliza wameipata wapi namba yangu. Nilipolala nikaota ndoto kuna joka kubwa la kijani limeingia chumbani kwangu likiniomba niishi nalo na kuniahidi halitanidhuru. Ndugu zangu nahitaji msaada wenu wa Kisheikh Yahya kujua maana ya ndoto hii.
     
  2. m

    mbea Senior Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndoto inamaanisha kuwa 'Mgombea urais unayempenda atakufa ghafla!'
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,040
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    :smiling: You made my day dude..
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,545
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    ndoto hiyo inamaanisha wewe utakufa tarehe 30 mwezi huu kuamkia tarehe 31,pia kama alivyosema mdau mgombea urais umpendae atakufa kabla ya masaa mawili ya kuanza kupiga kura,na chama ukipendacho kitakufa kifo cha kawaida mara tu baada ya tarehe ya uchaguzi kupita,tena kifo kibaya kuliko kile cha NCCR!! jiandae kwa mazishi yako mwenyewe!
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,384
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    duh nimechoka na jf
    maneno yote kuntu nimebaki hamu!!!
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,379
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 63
    AK-47 kuna tangazo la Mrisho Mpoto lisemalo "dudu liumalo usilipe kidole" sasa kama alivyosema zakwako changanya na za mwingine utapata jibu.
     
  7. p

    pierre JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndoto ni bayana,na huwa zina ujumbe kamili.Ulichokiona ni kuwa hilo joka la kijani ambalo halitakudhuru ni kuwa kuna mgombea ambaye gamba lake la nje ni rangi ya kijani.....
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,866
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 48
    Dah Ndoto zingine hazifahi hata kutafsiriwa!
     
  9. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,652
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    :laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh: lol! mbavu zangu mie JF kuna mambo hasa.... sikujua kuna mashekh yahaya wengi hivi humu ndani maana na hasira za jana za Tunduma zimeisha kwenye ndoto hii
     
  10. minda

    minda JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nyoka ni alama ya uovu yaani
    • rushwa
    • ukabila
    • udini
    • mitandao ya utawala wa kijeshi (junta)
    • ufamilia
    • kulindana
    • ukandamizaji
    • ushirikina
    • fiksi
    • vitisho nk
    rangi ya kijani ni ishara ya amani.

    TAFSIRI

    utabiri aliofanya yesu kwenye mathayo 7:15 umetimia kwako mkuu wa darfur, aliposema kwamba tujihadhari na manabii wa uonga (joka) wanaokuja kwa mavazi ya kondoo (rangi ya kijani) kumbe ni mbwamwitu wakali (swira).

    ni wazi wanasiasa wa kisasa wanaonekana watu; ukweli ni mamba wala watu!!!:croc:

    il
     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,715
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    hii ndio tafsiri ya ndoto yako pale zitto kabwe anapohesabu hela zilizochangwa na wananchi badala ya ccm kuwahonga wananchi khanga na kofia



    [​IMG]


    [​IMG]
     
  12. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,910
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Joka la kijani = ccm
    anaomba kura yako
    sasa hapo uamuzi ni wako...utaweza kuishi nalo?
    Halitakudhuru huko mbeleni?
    Joka = shetani, muuaji, mwizi, muongo, fisadi, mfiraji, mzinzi, mwenye gonjwa baya aka umeme, nk...
     
  13. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Nawashukuru Masheikh Yahya wote kwa utabiri wenu hakika mpo makini na kazi yenu ya kishirikina
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 5,458
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 48
    Joka la kijani ni JK na CCM yake, kuomba hifadhi maana yake ni kuwa baada ya mbinu zooote walizopanga kuchakachua kura kugonga mwamba wameamua kusalimu amri na kukubaliana na matakwa ya wapiga kura wa nchi hii na kuondoka pale magogoni kichwa chini.
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Nisaidieni tafsiri ya ndoto hii Habari na Hoja mchanganyiko May 22, 2015
Msaada kwa ndoto hii.. Habari na Hoja mchanganyiko Sep 6, 2014
Ndoto hii!!!!! Habari na Hoja mchanganyiko Apr 15, 2014
Hii ndoto inatisha- nisaidieni Jokes/Utani + Udaku/Gossips Sep 17, 2013
Nisaidieni hii! JF Doctor Sep 3, 2011

Share This Page