Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni facebook inanisumbua!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mchajikobe, Jul 2, 2012.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Naombeni msaada wa haraka wataalam humu jamvini,kila nikitaka kulog in kwenye facebook account yangu inalog in lakini baada ya kama dakika moja page ya facebook inapotea na kufunguka Tesco.com,sielewi ni kwanini inanitokea hivyo na siwezi ku access face book karibu wiki sasa!!!Tatizo ninini wajuzi??
     
  2. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ngoja nikushike sikio kidogo, yaani hapa na hiyo Facebook ni vitu viwili tofauti, wanaipondaga,
    namaanisha watakurukia hadi basi. Pole lakini.
     
  3. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unatumia computer au simu?
     
  4. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Computer!!!
     
  5. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hackers watakua washakutembelea kwenye account, kama vipi jaribu ku log in then badilisha paswed fasta mchajikobe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...