Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaidieni camera yangu ya digital haitoi picha nzuri kabisaaaaa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by viane, Jul 29, 2012.

  1. v

    viane Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeinunua sapna laki 420000 ni olympus,,,,,model no TG-310 nimejaribu kufanya setting lakini bado,,,, naomba kwa anayejua anijuze please
     
  2. s

    sithole JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Pole sana,itakua ni setting tuu,ina megapixel ngapi?jaribu ku google hiyo model utapata maelezo mazuri,au kama vp irudishe wakuwekee settings!
     
  3. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mambo samsung...hiyo hata kama umenunua sapna ni ya kichina
     
  5. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watu wengine bana,nnadhana ungetaka kitu kzr ni sony o sumsung,
    Haya sasa anza ku google.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Duh kazi kweli kweli
     
  7. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    MP ngapi??inawezekana ni ya chini then wamekushika ukatoa kias hicho kwa product hafifu
     
  8. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo hapa WaTz wengi akili zetu zinakua finyu kamera hii umenunua 420000 kwakua ni sapna au mlimani city wakati kariakoo hii kamera tunauza 150,000 tunaibiwa hawa jamaa huwa wanakuja kuchukua cm na kamera wanawambia ni org lkn iyo kamera ifanyie restore upya.
     
  9. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Maduka ya posta, kariakoo, mliman city na sehem nyingi tanzania yana tabia ya ku overate price kupata supernormal profit, ukifanikiwa kwenda nchi za watu asia au europe jaribu kuingia kwenye store zao like samsung shop, sony shop na zinginezo utaona bongo wanavyozidisha bei,

    Almost a month ago niliingia kwenye sony shop hyderabad, nikakuta ps3 usd 299 wakati bongo ni kuanzia lak 8 na kuendelea, mliman city ndo 1.3m, nikanunua sony digital camera ya 15.1 megapixel kwa usd 100 tena na warrany card ya 3 year, nikapita pita kwenye mobile shops HTC, apple store and nokia house, yaan vitu bei ni reasonable vibaya, so hiyo camera I am sure sio ya bei hiyo lazima wamekupiga, mjifunze kununua online, au kuwatuma marafik na majiran wanaoenda nje mnapoitaji kitu as bei zake zinawekwa online so hakudanganyi kitu, kwa hiyo bei camera yako inatakiwa isiwa chini ya 20 megapixel, maana hata hiyo samsung smart camera inauzwa usd 300...
     
Loading...