Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nisaaidieni mawazo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by joel amani, Sep 28, 2012.

  1. j

    joel amani Senior Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maisha yanazidi kuwa magumu kila siku kwa wananchi hasa sisi tulio na elimu duni na kipato kidogo,kiukweli nimeangaikia sana maisha lakini nazidi kukatika mtaji ingawa ulikuwa mdogo ila sasa umeisha na nimebakiwa na laki 4 tu na hizo ziwezi kuendesha biashara ya mwanzo ya nguo za mitumba mana nilikuwa na milioni 3,naishi kigamboni dar na nina mke na watoto na nyumba ya kuishi,mnisaidie mawazo hizo laki 4 nifanyie kitu gani angalau nipate ya kula na watoto na kulinda hako kamtaji? nategemea mawazo yenu
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    mmmh!!kiongozi,nini shida matumizi au hata wewe huelewi inakuwaje!!!
     
  3. j

    joel amani Senior Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda sijaeleweka vizuri,shida hapa ninaweza vipi kuzungusha hiyo iliyobaki ili iwe inanizalishia angalau ya kula,biashara aina yoyote niko tayari nikishauri cha msingi nisimwibie wala kumdhurumu mtu
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    kiongozi!!mtaji uliokuwa nao awali ulikuwa mkubwa,ukaisha kiasi kikubwa,sasa kuutegemea huo mdogo itakuwa ngumu kidogo!ila kama unaweza kuuongeza kidogo ukapata japo milioni,inaweza kuwa nafuu ukifungua hizi benki za makampuni ya simu!!zinalipa,kama ukipata sehemu nzuri hela ya kula haita kuwa shida,jaribu!
     
Loading...