Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kitatokea nchini ili rais asitishe ziara?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hobic11ac, Apr 20, 2012.

  1. H

    Hobic11ac Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu hali nchini siyo nzuri kwani serikali iko taabani kila eneo yaani kifedha, kiutawala nk. Lakini mkuu yuko brazil anakagua mashamba ya nyanya, yaani ni ajabu haijapata tokea. Kama rais wetu aliahirisha ziara ughaibuni kwa sababu ya kifo cha kanumba anashindwa nini kurudi nyumbani kutatua matatizo yote haya?
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    ...labda afe " kanumba" mwingine tena.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    labda afe RIZ 1
     
  4. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hapa mi naona labda msanii mmoja kutoka kundi la THE ORIGINAL COMEDY afe ndo anaweza kusitisha ziara!!:target:
     
  5. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais wetu anazo taarifa za nchi kuwa ktk hali mbaya kiuchumi, anachosubiri yeye ni kuita kikao cha WAZEE WA MKOA WA DAR ili walaani kitendo cha wabunge wanaopiga vita ubadhirifu ndani ya wizara na Idara serikalini.
    Msisahau historia ya Bw. JK yeye uwezo wa kufanya maamuzi magumu kwake ni MWIKO na huenda ni nadhiri yake aliyoiweka ili kupata urais wa nchi hii.
    Akitoka huko anaenda MALAWI na huenda akaenda Sudan kutanzua mgogoro wa uhasama uliopo North/South.
     
  6. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35


    Uliwahi kusikia maiti imejamba?

    basi wala usiwe na matumaini wa kutokea miujiza Pedeshee akaacha ishu zake kwa sababu ya msiba kwa jirani.

    Hapa ni kuchukua maamuzi magumu kama wamisiri.
     
  7. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hobic 11ac

    ..............hapa umewaza kwa niaba ya Watanzania wengi sana
     
  8. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hakuna lolote la maana analokwenda kulifanya huko, ni uzururaji tu kwa gharama ya kodi zetu kila siku
    Haya mambo ya Pwani haya unaweza ukakuta (nina uhakika 90% bado nafanya uchunguzi) kuna ka small house huko kamemchanganya mtu mzima (usifanye mchezo na hii kitu hii) ambako katukatu hakataki kuja Tz (ni maskini sana, pachafu, pananuka au hakataki kumharibia kwa mama/public)
    Vinginevyo sioni kabisa maana ya hizi safari za kuvinjari za Ughaibuni zisizokwisha na zisizojali gharama zake kubwa wakati serikali na wananchi wake tupo hoi!
    Kakifa hako naamini hizi safari za kila siku zitakwisha
     
  9. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    akifa msanii wa bongo movie na mchango atatoa
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sikuwahi kufikiri hata siku moja ndoo zenye udongo kugeuka shamba la nyanya zenye ubora wa juu.


    hakwenda kukagua nyanya peke yake alikwenda kwenye mkutano wa uwekezaji lakini zaidi ulikiona kilimo cha nyanya kinacholimwa kwenye makopo/ ndoo?

    Hii inaonyesha kwamba hata watu wa kwenye kichanga au udongo usio na rutuba wanaweza kulima kama udongo utachukuliwa sehemu nyingine ya nchi.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,488
    Trophy Points: 280
    KIKWETE NI MZIGO KWA TAIFA LETU.
    Huyu Rais wetu sio mzalendo hata kidogo.
    Anadidimiza uchumi, anachochea udini, analea ufisadi, amejilimbikizia mali na wala hana ndoto ysa kusukumambele gurudumu la maendeleo la taifa letu
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunahitaji great thinkers hapa acha cinema tunapojadili mambo ya msingi ya taifa letu wewe unavuruga mada bila ushahidi
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Yani rais anaenda brazil kwenda kukagua nyanya tu???
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Polepole ndugu humu wamo watu wa imani tofauti utawagusa na wengine wasiohusika.
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hata kichwa nazi kinafaa kulimwa kwenye ndoo, ushahidi uko magogoni
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    sikuwahi kufikiri hata siku moja ndoo zenye udongo kugeuka shamba la nyanya zenye ubora wa juu.


    hakwenda kukagua nyanya peke yake alikwenda kwenye mkutano wa uwekezaji lakini zaidi ulikiona kilimo cha nyanya kinacholimwa kwenye makopo/ ndoo?

    Hii inaonyesha kwamba hata watu wa kwenye kichanga au udongo usio na rutuba wanaweza kulima kama udongo utachukuliwa sehemu nyingine ya nchi.
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huu ni ushuuziiii kama umeishiwa hoja kaa pembeni
     
  18. NAKEMBETWA

    NAKEMBETWA JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Huoni anamalizia muhula wake, so chance kama hizi lazma azi2mie effectively!
     
  19. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    TUMHURUMIE TU WAKUU! kwani ukiwa na baba punguani utamsema mbele za watu??
     
  20. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    1. Mende aangushe kabati
    2. Mwanaasha apate division one
    3. Kanumba afufuke
     
Loading...