Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinakufanya ufurahie ngono?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Oct 26, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa mila nyingi za kiafrika jambo ambalo halizungumzwi sana lakini linafanyika ni NGONO. Ngono imegawanyika katika sehemu mbili kubwa ya kwanza ni ya kimaumbile na ya pili ni ya kisaikolojia. Hii ya kimaumbile ni ile hali ambayo hata bila ridhaa au utayari wa mtu maumbile moja kwa moja (Automatic) huweza kuingia katika Ngono. Hapa panahusika hata kwa wale wanaobakwa kwani ingawa si hiyari yao kufanya ngono lakini maumbile yanawezesha kufanyika kwa ngono.

    Lakini ngono inayohusisha saikolojia ni ile ngono yenye utayari angalau kwa mmoja ambaye anahusika kwenye ufanyaji wa ngono. Hapa hakuna mwenye uhakika hasa kama mwenzake naye anajisikia (Feel) kama yeye anavyojisikia ingawa mwitikio (Response) wa mwenzake unaweza kuwa ishara kwamba anafurahia kufanya ngono na yeye.

    Wanasaikolojia wamethibitisha kwamba kuna watu wanafurahia zaidi wakifanya ngono za kulazimisha (Kubaka?) wengine wanapenda kufanya ngono na watoto wadogo, wengine na ndugu zao, wengine na watu waliowazidi umri, wengine wanapenda kufanya ngono na wanyama na wengine wanapenda kufanya ngono za jinsia moja.

    Lakini kuna kile kitu kinachomfurahisha mtu kufanya ngono ya aina fulani. Wewe ni kitu gani kinakufurahisha kufanya ngono yaani kama bila ya kuwepo kwa kitu hicho usingejishughulisha kabisa na ngono. Unadhani hisia za wanawake kwenye kufanya ngono zinafanana na zile za wanaume?

    Ngumu kusema eenh!?
     
  2. M

    Magwero JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Njoja nakuja..
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmhh, kitu ambacho kingekuwa hakipo na nisingefanya ngono ni mishedede na mi vivivivi.

    Vingine ni urembo tu
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    kwagu mie has to be ie mihuno na ulehgeaji wa mwanamke wakati wa tendo...yaani anakuwa lege lege. hiyo picha ndio inanifanya nipende sana kumdumbukizia demu dushelele langu
     
  5. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kinifurahichasho mimi ni zile hisia za mwanamke anaposikilizia mpini ukimkolea huku akijamba na pale ninapomwaga. We bwana acha tu niwe na ****, asikudanganye mtu ni raha kweli kutwanga na kukoleza. Vipi unataka kujuwa, kwani we ni bikira?
     
  6. M

    Magwero JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Nimerudi lakini,,
    ngoja tena..nifikiri
     
  7. s

    sky_haf JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahah, waachie wataalam waje apo, huna kitu, utakuja na kuondoka tu hupat jibu
     
  8. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Tittle nzuri, ila maelezo yake BIG TURN OFF!!!! Ngoja nirudi kwenye NGONO ZEMBE then baadae nitatirika. (NAONA HATA AIBU KUWATAKIEN -------------- NJEMA KUTOKANA NA JINSI HII SIKU NILIVOITUMIA!!!!!!!! MWENYE SIKU YAKE KAMA ANANIONA MMMMMMMMMMMMH!)
     
  9. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .. when a woman squirting!
     
  10. N

    Natalia JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ngoni is a visual art .its a brain thing.what you feel ,here,think.its about chemistry and attraction.its out of human control it's a nature
     
  11. N

    Natalia JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Squirting is chemistry .my husband goes nuts when I squirt .
     
  12. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    dushelele tu vingine mbwembwe
     
  13. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vipi kama mwenzio hajaoga siku mbili mfululizo na joto la dar es salaam!?
     
  14. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wewe bwana ni kabila gani?
     
  15. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu ya kufikia kilele ndani ya mashine mnato.
     
  16. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Ni pale ninapoko**za mwanamke hasa mke wa mtu kwa mara ya kwanza Kwa Katerero kwani huwa wanashangaa sana walivyolowesha godoro hawajiamini kwa aibu kuwa ni wao wamelowesha wakati toka wazaliwe na ndani ya ndoa hawaja du hivyo na kusalimu amri
     
  17. H

    Helios JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kaka umemaliza yote, sio unatiana na demu hana ushirikiano na macho makavu, kimya kama anasali
     
  18. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lara 1 uko wapi......?.......:mwaaah::mwaaah:
     
  19. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    :mwaaah: Lara 1 uko wapiiii nikufwate, niambie nipajue.........
     
  20. l

    lukme Senior Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uzuri wa mahabuba ndicho kinachonsababisha kungonoka
     
Loading...