Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinachofuatia IFM na MZUMBE baada ya kuchaguliwa na TCU ???

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sniper619, Sep 27, 2010.

  1. s

    sniper619 Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu kaka/dada zangu...majina ya waliochaguliwa na vyuo vikuu yameshatoka huko vyuo vingine kama IAA, Ruaha na mengine yakielekeza kinachofuata yaani kuchukua admission form na mengine...lakini wakina IFM na MZUMBE mbona wako kimya??...yeyote aliye na taarifa naomba mnijulishe...
     
Loading...