Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini dawa ya kuacha kutembea nje ya ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by manuu, Dec 19, 2010.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,882
    Trophy Points: 280
    Waungwana mwenzenu nimeoa miaka kama miatau iliyopita mi na bi mkubwa twapendana sana tu,ila mimi kwa upande wangu nahisi simtendei haki my wife coz tangu tuowane nimeshapiga kama madem watano(5) in total na ki ukwali c kwamba nakuwa nimewapenda NO!,Ni tamaa tu coz my wife ni portable flan so unakuta labda nimekutana na demu bonge kdogo basi nataka kuonja ikoje and so forth.Na gia yangu kubwa ninayowapatia hawa dada zangu ni lift huwa ni mwepes sana kupiga brake pindi nikutanapo na niliemtamani.Sasa kiukwel imenikifu na ninahitaji kubadili tabia japo cjwai kula kavukavu hata mmoja lakin nahisi namdhulumu wife sana sasa nilijaribu kuweka dhamira kipindi flan mimi mwenyewe kwamba kuanzia leo ctak mwanake yyote na ninakumbuka nilinote kwanye dairy yangu na nikaweka sain chini ya hicho kiapo changu,lakin ilikuwa ndo nimechokoza coz nilijilisha kiapo saa 2 asubuh then kwenye saa 6 nikaenda Bank 1 kwa shughul za kikaz ghafla huyo bank teller aliekuwa ananiudumia akaleta matejo mengi na kunipa namba zake za sim ki ukwel alikuwa mrembo Duh!uzalendo ukanishinda nikaiuka kile kiapo nilichojiwekea.
    Sasa Nduguzangun wake kwa waume naomba ushauri wenu ni jins gani nitaweza kuachana na haka katabia cha kumsaliti my wife jaman coz wife ananiamin mno,na ctak mpaka aje agundue coz mmmhhhh,itakuwa ni mbaya sana.
    Nawasilisha.
     
  2. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    have u listened to urself?
    Have u looked at urself?
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    dawa ni kuwa muaminifu tu kama utaendelea na tabia yako ya kutokuwa muaminifu ujue hata mke wako nae anajuta kwanini anatoka nje ya ndoa
     
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadahani wewe ndo unasalitiwa zaidi na mkeo na sio wewe unamsaliti, umeshaiona diary yake amesaini mara ngapi? hahahhaa kaka ukiiona yake ukikuta kuna sahihi kumi ujue nini sisi wa huku maana ni tatizo la kitaifa hilo.Amekuonea huruma lakini ameamua ku give up sasa hoivi anatupa tu.
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    safi sana zipuwawa mara nyingi watu wa hivyo huwa wanaoneana huruma. Na aliyesema huenda ndo anatakiwa kuonewa huruma sana. Maana no one cares about the spouse feelings. hivyo jamaa angejua angetulia ili ausikilizie moto wa mwenzake. Ukiwa huendi nje ni rahisi kumgundua mwenzako maana utahitaji muda mwingi ku spend pamoja. Ukiona kila mtu na time yake ujue hasara
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    As long as wewe ni fisadi hata kazini kwako huwezi kuacha kwenda nje ya ndoa! any moral decay emanate from within my bro! Okoka, usipende chochote kisicho halali yako.
     
  7. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,882
    Trophy Points: 280
    Mbona twatishana tena jaman?
     
  8. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,882
    Trophy Points: 280
     
  9. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unatishika nini? Ukila vya wenzio na vyako vyaliwa.

    Umekuja hapa kifua mbele kuwa wewe ni kidume cha ku cheat....acha uelezwe ya kweli sasa.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We nawe umezidi....kama mwenyewe huwezi kujipangia na kujiamulia unataka ushauri gani tena??
    Hamna dawa unachohitaji ni self-discipline ....kitu ambacho unaonekana huna kabisa!!!Kwakuongezea
    jaribu kua na mke wako muda mwingi.....labda utakosa huo muda wakutamani kila kilichovaa sketi!!!:teeth:
     
  11. K

    KIBE JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiona katika ndoa kila mmoja yuko kivyake ujue hapo kuna tatizo.ukiwa katika ndoa wanandoa wapo pamoja kwa kila kitu hata wkenda wanatoka kwa pamoja wakitoka kazini pamoja kwenda pamoja hapo hata kuchakachua nje ni ngumu sn na kama ipo ni kwa kiwango kidogo sana.
    Ndugu yangu ukweli uliowazi wewe haoko karibu sana na mke wako kwa hiyo kata ukubali muda ambao wewe unakamua nje na mke wako ujue naye anakamuliwa nje tena vibaya mno pengine analiwa hadi tigo na ndio ukweli mke anayechapwa nje anachapwa kisawasawa kama anavyopigwa mwizi si mke wa mtu.
    Kwa hiyo ndugu yangu badilika tena haraka sana
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna anayekutisha unaambiwa ukweli the way signature yako inavyosema ndio hali halisi.
     
  13. semango

    semango JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mrudie Mungu na hudhuria ibada ili maandiko yakukae kichwani.
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hata kama hupigi kavukavuu...jiandae kuanza kutumia ARV maana hizo zana siyo kitu...na kwa taarifa yako kuna jamaa keshamtafuna nanihii wako maana huyo demu aliyemtafuna aliemweleza kuwa anamkomoa mme wake ambaye amekuwa kicheche mno...
    pole sana maana na wewe vyako vinaliwa..
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Walah kesho namwambia mkeo ambaye ni shemeji yangu au ukileta ubishi namtokea mimi! umesahau ile formula kuwa mambo unayoyafanya mkeo anafanya nusu yake? just kidding usije
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    1. Honor your spouse by honoring your marriage vow of fidelity.
    2. Be aware of infidelity "danger zones."
    3. Know yourself and create open lines of communication with your
    spouse.
    4. Make your marriage a priority.
    5. Create a marriage vision.
    6. Make time for doing fun
    things in the marriage.
    7. Having a good sex life and enjoying a sense of romance is an
    important part of a good marriage.
    8. Make time for meaningful conversation.
     
  17. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna waliojaribu kukupa advice nzuri,wengine..... Now from the horses mouth!! Nami nilikua hivyo hivyo,wewe unasema wa 5 miaka mi 3! Hehe dude you are a saint. Mimi nilifanya hivi: 1. Rekebisha akili yako kutambua kua kufanya mapenzi nje ya ndoa SIO SIFA ni kujishusha thamani. 2.kama wewe mke wangu nampenda kuliko hao wote combined,nikaanza ku spend more time wit my baby at 1st nilikua kama nalazimisha baadae imekua ugonjwa.She is INTERESTING BEYOND wht i thot. 3. Epuka marafik malaya,tafuta vishughuli nje ya ajira vya kuku occupy na kufanya life na mke wako interesting.
     
  18. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtishen huyoooo!!!!!!
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    wamtishe na nini tena?
     
  20. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,958
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndio ukome
     
Loading...