Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninamumivu ya SHINGO toka kwenye kisogo hadi juu ya mgongo( mabega) kwa miaka 10 sasa niugonjwa gan?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mdau Makini, Oct 2, 2012.

  1. Mdau Makini

    Mdau Makini Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naomba msaada wenu wa mawazo, nina maumivu ya Shingo kwa muda wa Miaka kumi hivi tokea kisogoni,shingo(misuli) mpaka mgongoni kati kati ya Mabega.Ambapo nikijaribu kunyosha shingo misuli ikikaza inatoa mlio kama mtu akiwa ananyosha vidole vile!,pia hata kwa upande wa mgongo.Pia napata maumivu sana wakati wa kusomaau kufikiri kitu fulani kwa kiina!.Nimetumia madawa mengi na kwenda hospitali kibao napewa Dawa japo tatizo liko pale pale!!.Samahani naomba kama kuna mwenye uelewa/lishawahi kumpata akalitibu/Dakatari/mshauri anisaidie naweza kulicontrol vipi??.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu.@Mdau Makin ningekushauri umpate mtaalamu wa kupiga chuku hijama cupping Therapy akupige hiyo chuku hijama baina ya mabega mawili upo mji gani wewe . kwa kupiga hiyo hijama itakusaidia kuondosha maradhi jaribu kisha unipe Feedback.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mdau Makini

    Mdau Makini Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Am in Dar sir!@Mzizimkavu
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Naamini matatizo hayo yanasababishwa maambukizi kwenye damu au huenda umetumia/misuse antibiotics kwa muda mrefu.

    1. fanya culture and senstivity test ya urine na blood-na kama zote ni negative fanya yafuatayo
    2. Anza kunya maji safi au maji ya madafu kwa wingi kila siku na fanya mazoezi ya kutembea au kukimbilia angalau kila siku
    3. Kula chakula chenye fibre kwa wingi i na epuka nyama, mziwa na vyakula vilivyokobolewa
    4. Kula chakula cha usiku mapema na kiwe kisiwe kingi ( kabla ya saa 1 usiku)
    5. Jifunze jinsi ya kutawala stress
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Ok mkuu Mdau Makini Tafuta Wataalam wakupiga Hiyo chuku au kwa jina lingine inaitwa Hijama au kwa lugah ya kiingerezani inaitwa Cupping Therapy itakusaidia sana ina faida nyingi hiyo Tiba mojawapo ni hizi hapa chini:

    Disease treated by Cupping Therapy




    • Common cold and cough


    • Headaches including migraine


    • Breathing difficulties (asthma)


    • Diarrhea and constipation


    • Tonsillitis and sore throat


    • Stomach ache and heart burn


    • Hand, leg, neck and back pain


    • Neuralgia (nerve pain)


    • Athletes foot


    • Skin problems including pimples, oily skin, itch, dermatitis, liver spots


    • Chills at fingers and toes


    • Eye problems – myopia, early cataract, conjunctivitis


    • Alopecia (losing hair)


    • Allergy


    • Menstrual pain (endometriosis)


    • Leucorrhoea (whitish/yellowish discharge due to infection)


    • Infertility


    • Urinary incontinence


    • Hypertension (high blood pressure)


    • Hypotension (low blood pressure)


    • Angina pectoris (heart pain)


    • Periodontal (gum) disease


    • Hemorrhoid (piles)


    • Osteoarthritis and gout


    • Diabetes


    • Kidney malfunction (pre-dialysis)


    • Liver problem (hepatitis and fatty liver)


    • Losing memory and dementia (Alzheimer)


    • Stroke


    Headaches

    Jaribu kutumia Dawa yangu kisha Uje unipe Feedback.
     
  6. Mdau Makini

    Mdau Makini Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo inaoneka ikafaa saana mkuuu, sasa sija elewa hiyo inafanywa Mahospitalini?? Au inakuwaje mkuu@mzizi mkavu
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,837
    Trophy Points: 280
    Mkuu.@Mdau Makin Sijuwi huko kwetu kama ipo

    Mahospitalini lakini nijuavyo mimi huko nyumbani wanayofanya hii Dawa ya chuku Hijama ni Waganga wa

    kienyeji haswa Waganga wa miji ya Pwani kama Dar,Tanga,Zanzibar tena wao hutumia chuku ya Pembe ya

    ya mbuzi.mimi huku nilipo zipo Sehemu wanapiga hiyo chuku kutoa Damu chafu mwilini mimi nimeshafanya

    huku na nipo poa kabisa kiafya ninamshukuru Mwenyeezi Mungu ukifanya hiyo dawa utaona mabadiliko yake

    na utakuja kunipa Feedback wewe mwenyewe. Wewe jaribu kuwaulizia Ma Sheikh wa kiislam huenda wakakufahamisha ni wapi wanapopiga chuku hijama.Mimi ningelikuwepo hapo Dar ningekupiga mimi Mwenyewe ni mtaalam wa hiyo chuku kupiga Hijama lakini sipo Tanzania bahati mbaya mkuu.
     
  8. Mdau Makini

    Mdau Makini Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ahsante sana mkuuuu nashukuru sana kwa ushauri wako na nitajitahidi kuulizia kwanza huku kama ipo au la?..it seems u're good Doctor, i appriciate!@mzizi mkavu
     
Loading...