Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninahitaji king'amuzi cha startimes

Discussion in 'Matangazo madogo' started by big-diamond, Jun 13, 2012.

  1. big-diamond

    big-diamond Senior Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habari wakuu..
    ninahitaji king'amuzi cha startimes (used)...bajeti yangu ni tsh 40,000..kama unacho basi sio vibaya ukanitaarifu kwa 0719 257214

    Aksanteni
     
Loading...