Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina fuso, natafuta tender

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Doltyne, Oct 5, 2011.

  1. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana jf, nina fuso yenye uwezo wa kubeba tani 10. Natafuta tender ya kufanya kazi inayolipa. Haijalishi inaenda wapi tanzania hii. Japo safari za karibu na dar zinapewa kipaumbele.

    Mwenye taarifa au kuhitaji anipm tafadhali.
    Nb: gari iko katika hali nzuri sana.
     
  2. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inabid uelele na type ya bodi lake tipa au box?
     
Loading...