Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina chuki na wanaopendana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Humphnicky, Dec 21, 2010.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mtu na mwenzi wake wakiwa wanapendana mi nachukia kwelikweli, wakiwa kwenye migogoro naona rahaaaa mustarehe.
    Sijui ntakuwa nasumbuliwa na ugonjwa gani?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe lazima utakuwa na kichaa cha mimba, hebu jifanyie diagnosis
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    its obvious Jealousy AKA Wivu.....
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    una mapepo kaombewe
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wewe ni wa jinsia gani?
     
  6. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    mwanamume
     
  7. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyorosha vizuri maneno yako mkubwa!!


     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    mwanaume una gubu wewe.........
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    tena gubu la wifi ndilo linalokusumbua
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Una matatizo ya kisaikolojia
    haiwezekani mtu na akili zako timamu ufurahie migogoro ya watu
     
  11. M

    Msindima JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Duniani kuna mambo, utakuwa una tatizo wewe si bure yaani wewe watu wakipendana unachukia na unapata faida gani ukichukia, utakufa siku si zako kwa stress maana huko ni kujitengenezea pressure zisizokuwa na maana yoyote kwa kuwachukia watu.
     
  12. M

    Msindima JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kabisa FL1, aende kwa wataalamu wanaweza labda kumpa ushauri.
     
  13. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umeshawahi kuwa kwenye mahusiano?
     
  14. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hebu tuambie vizuri, hicho kinachokufurahisha wakigombana ni nini na kinachokukera ni nini?? Isijekuwa ndio nyie mnaotega midomo kama vikinda vya njiwa kungoja wengine wateme na nyie mnyakue, hebu tuweke sawa hapa mpwa.
     
  15. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh unaroho ya kwa nini kisheenziii halafu hujawahi kupendwa.
     
  16. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wivu haujalishi jinsia, huyu ndugu huyu sijui yuko kwa kundi gani, maana anajitambua anachokifanya, ajabu kwelikweli.
     
  17. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh!!!!No comment Mamushika!!
    Mdhima weye??

     
  18. GY

    GY JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mwanaume sarawili au?
     
  19. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inawezekana ni aina ya familia na malezi uliyopata ukiwa mtoto, yawezekana umeshuhudia magonvi na mafarakano matupu katika ukuaji wako wote ndo maana hujui maana ya kupenwa na kupendana. si kosa lako, tafuta usaidizi.
     
  20. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utakuwa unahitaji mtu akupende, kam ni wa kike basi tafuta wa kiume and vrse vesa ni tru
     
Loading...