Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina aibu mpaka najiogopa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Oct 27, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Polen na kifo cha ghadaffi wakuu!!eti wadau,mimi ntakua na shida gani maana nina aibu mpaka najhc mim co binadamu wa kawaida,yani nikiwa naongea na mtu yeyote hata ndugu yangu wa damu cwezi muangalia uson ingawa kwa totoz huwa najitu2mua kiaina...sasa wadau hi k2 inasababshwa na nin na solutions zake ni zipi?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    inawezekana utotoni ulikuwa na wazazi 'abusive'
    walikuwa wanakukosoa kila mara na kukufanya ujione unakosa hivi
    kukosolewa sana inakufanya usijiamini na ndo chanzo cha aibu
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    bahati mbaya cjawah ishi na watu wa namna hyo mkuu bt najishangaa 2 nko hv!
     
  4. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    labda ni tatizo la kuzaliwa nalo. Babako je? Analo hili tatizo? Ndugu wa kuzaliwa nao wana hili tatizo?
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    hakuna ndugu yangu mwenye tatzo hlo mkuu.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
  8. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nenda hospital wakukate mshipa wa aibu.uhu msemo uwa nausikia sana may be utakusahidia
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama kwenye totoz mkuu unaweza kujikakamua, basi tumia principles hizo hizo kaka! Ukijitutumua mwezi mzima mfulululizo automatically utakuwa umepona.
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kusanya maarifa mengi kichwani yahusuyo fields mbalimbali ili upate DHARAU POSITIVE ili uwe juu kupitia mawazo yako I swear hautakuwa mwoga tena.
     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kimsingi tatizo kama hilo kama wewe mwenyewe umelitambua inakuwa rahisi kulimaliza ima kulipunguza,,wewe mwenyewe jaribu kujijengea "confidence"huku ukiamini kwamba unaweza kila kitu!
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hata mie nilikuwa hivo sijui imepoteaje ngoja nifikirie upate ufumbuzi
     
  13. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huna tatizo lolote mkuu
     
  14. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo mbona simple tu mkuu,piga kitu msuba a.k.a ganja aibu yote kwishneh!!
     
  15. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwakweli kitu cha r-chuga charii yangu kiko furuuu aisee..mboyoyo zote kureeee
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa totoz unaweza kujikakamua kiaina na kwa watu wengine jikakamue hivyo hivyo ndo dawa hiyo.
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kama unakumbuka msaidie
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Now this is BAD advice! Ulevi wowote hautakuondolea aibu,utajiaibisha tu!
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ongeza maarifa ili ujiskie unajua kuliko mwingine,siwafichi wanajf huwa nikimwangaliaga mtu machoni lazima apepese macho yake hata boss wangu huwa namtupiaga eye contact mwenyewe huwa anaangalia pembeni,sina aibu kabisa halafu sura yangu ni ngumu kwa hiyo lazima ujipange unaponiangalia
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata raia wa Jamaica hawezi kutoa ushuri kama huu.
     
Loading...