Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimueleweje? msaada tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Don, Jun 1, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mimi nina girlfriend ambaye nimedumu nae katika mahusiano kwa miaka kama minne na sasa yupo masomoni,kiukweli nampenda sana ila sijui upande wake japo anajitahidi kwa kiasi chake kuonyesha mapenzi ya dhati,tumepitia mengi yani shida na raha na mitafaruku ya hapa na pale,yani nilimjali kwa kila kitu mf. Pesa,msaada wa kimawazo nk,kutokana na kwamba bahati mbaya wazazi wake walikwishaaga dunia mda mrefu kidogo na kuwaacha ktk hali ngumu ya maisha kidogo,nilikuwa nachat nae km kawaida na alinambia anakuja tarehe moja mwezi huu wa sita,ila jana nimewasiliana na rafiki zake wawili kuwajulia hali walichonijibu sikuamini,wapo likizo yani wamerudi nyumbani jana wakiwa wote ila mpaka sasa hapatikani na hajanitafuta,naona jini kisirani kaingia kwa kasi sana kwani mimi kila nikisafiri nikirudi lazima nimtaarifu,je ananipima au ndo naibiwa? Msaada tafadhali kwani nashindwa kufanya chochote nifanyeje
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Usifanye chochote, leo atakutafuta na mtaongea!
    Na uliwapigia rafiki zake ili iweje?
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kaunga...Checks and Balances are very important.......Wengine mwatupanga foleni ati....ni vyema kubalance story....Laswy jipe muda...pengine simu imeishiwa chaji na sasa "inachajiwa" ....poengine imeibiwa.....au pengine unaloliwaza pia....Time will tell...
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hizo checking zina madhara makubwa kuliko faida!
    Asubiri aongee naye, atajua tu kama anachitiwa; kuspeculate kuna shida sana!
     
  5. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ni ktk kujua nini tatizo na kuwajulia hali pia mkuu
     
  6. R

    RANGO Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani jana tu tayari ushapanic...hebu fikiria positive kwanza kabla ya kuwaza negative negative...
     
  7. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ni mapema sana kusema lolote, kwa mda wote uliokuwa nae unatosha kuwa na kipimo hasi au chanya. So subiri utajua lililomsibu.
     
  8. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Inawezekana yupo HAPA
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kama kweli huyo dada anakupenda.mimi niwe na mpenzi wangu ambae yuko mbali,nikishafika tu.basi nitamtafuta.marafiki zake wajue yupo,wewe usijue.mmh,maybe hana mapenzi kwako ya kiivyo tena.au mapenzi hayachukulii uzito ya kiivyo.anyway ni vizuri usubiri yeye mwenyewe akutafute.kama kuna mabadiliko,utajua tu
     
  10. Julz

    Julz Senior Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahaha!! Kumbe wanaume wenye wivu bado mpo? Kama kutowasiliana nae kwa siku moja tu ushaingiwa na wasiwasi kuwa unaibiwa ina maana humwamini huyo mpz wako...remember that love is trust!!
     
  11. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi kwa nini kwenye issue za mahusiano ya kimapenzi...ukiona warning signs ukaomba ushauri watu wanajifanya kukupa moyo kuwa hamna tatizo, sijui usiwe na wasi wasi, ooh sijui subiri kwanza!

    Lets be realistic.....mwanamke kamdanganya mpenzi wake kuwa anarudi toka shule siku fulani, wakati kumbe amerudi siku nyingine, iwe kabla au baada ya siku aliyosema...fact ni kwamba kadanganya, na ana sababu ya kudanganya, ambayo hataki kukuambia. sa hata ukija muuliza mkikutana, juu ya nini akuambie ukweli wakati alishadanganya tayari!? Hata akikuambia ukweli sasa, kwa nini alidanganya in the first place!?

    Dalili ya mvua ni mawingu...ana hulka ya uwongo huyo kwa motive anayoijua mwenyewe (NB: si lazima kuwa ukiongopa basi unacheat).
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    halafu huu mchezo wa wanawake kuwapo maboifrendi zao namba za simu za mashosti sijui utaisha lini..... hawachelewi kupinduana


     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kama wamefika jana, kwa nini usitulie? subiri akupigie labda alichoka kwa safari? au simu iliisha chaji?
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    acha mapepe
    jana tu unalalamika je angekaa mwezi bila kukutafuta?
    yawezekana atakutafuta leo au inawezekana kwake umeshaxpire pia
    sio lazima kungangania utaumia bure just wait
    if you love someone let her free, if she comes back she is yours
    if she doesnt, she never was
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    acha mapepe
    jana tu unalalamika je angekaa mwezi bila kukutafuta?
    yawezekana atakutafuta leo au inawezekana kwake umeshaxpire pia
    sio lazima kungangania utaumia bure just wait
    if you love someone let her free, if she comes back she is yours
    if she doesnt, she never was
     
  16. H

    Hamaizuh Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa mvumilivu kaka coz haturuhusiwi kuhumu, kama wako wako tu kama anajitambua
     
  17. H

    Hamaizuh Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha msingi na sekondari, endelea kuwauliza hao mashosti zake ili ufahamu yuko wapi, labda ana aunt bt hakukutel mzeiya! I know inauma sana kaka! Pole saaana!
     
  18. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Asanteni kwa michango yenu wote,stil waiting
     
Loading...