Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimsaidiaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GodfreyTajiri, Dec 3, 2010.

  1. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    binti mstaarabu kanizimikia. kanieleza ukweli wa moyo wake
    na kwamba anatumaini tunaweza kufunga ndoa. binti ni mrembo
    wa haja na anaelekea na wife material. anasema ameniona mimi ni
    mtaratibu na mstaarabu. tatizo japokuwa naonekana mtaratibu ukweli
    mi ni silencer na muharibifu flani hivi. sioni tatizo kudeal na wajuvi ila
    huyu binti mmh. namuonea huruma. nikimtolea nje atajisikia vibaya na nisingependa
    kumpa ukweli wangu kwani kwa kufanya hivyo nitakuwa najimaliza mwenyewe.
    naomba ushauri nimtolee nje vipi huyu binti bila kumuathiri kisaikologia?
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    unabahati sana kupata Binti wa namna hiyo...
    umesema ni mzuri nani wife material..
    kwa nini we usibadilike????
    maana unaweza mwachia huyo aondoke halafu baadaye ukaja kujuta....
     
  3. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujampenda,mwambie unataka tu kuwa marafiki...akiwa king'ang'anizi shauri lake....!
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Usikilize moyo wako naukiridhia chumbia, lipa dowry, funga ndoa na mtie ndani. moyo ukigoma mshauri atafute mwingine coz no body becomes too late to fall in love!
     
  5. T

    Tunga Member

    #5
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mchunguze vizuri kama kweli anakupenda na wewe unafeel da same haina haja ya kuhangaika just tulia nae ili muishi pamoja.......................
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    we hujampenda usimpotezee muda mtoto wa watu
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    yaani we unapendwa unaleta huku??? chapa hiyo kitu ilale!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    ok i will late u rest 1st..
     
  11. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    naam, huenda ikawa bahati yangu, lakini masikitiko ni kwamba
    imekuja mapema kabla sijaamua.

    nalo hilo la kubadilika ni neno,sidhani kama
    naweza badilika kwa kasi kihivyo kwani sio rahisi

    nashukuru kwamba unadhani nina bahati




     
  12. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    hili la kuwa rafiki wa kawaida nahisi ataona namtolea nje
    kwani lengo lake ni ndoa.

    dah una maana akiwa king'ang'anizi nimjeruhi tu?

     
  13. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    hilo la kuweka ndani kwa sasa ndio kikwazo.
    nikimtolea nje ndio hayo ya kumpatia matatizo ya kisaikologia binti wa watu
    hata hivyo asnte kwa ushauri
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmmhh haya kama hauko tayari usichue any chances usije muumiza bint wa watu bure..
    sasa itabidi umtendee mema ....
    mwambie ukweli jinsi unyojisikia ...
    asije akaona kapata lakini kumbe kapatikana ...
     
  15. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    hahaha naona humtakii mema binti wa watu

     
  16. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    hilo la kumuonea huruma ni mapenzi ya kiani flani au vipi

     
Loading...