Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimrod Mkono: Tutadai haki hadi "Kieleweke"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ikwanja, May 11, 2012.

  1. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Jana Katika taarifa ya habari ya ITV kuhusu mafuriko ya Mara, niliona mzee Nimrod Mkono akiwaambia wananchi wake kuwa anaenda kupambana na viongozi kwani hadi jana walikuwa hawajaenda kuwatembelea na hivyo kuwa hakuna tathmini yoyote iliyokuwa imefanyika. Kwa msisitizo Mzee Knono alitumia kauli ya CDM ya "hadi kieleweke"

    My Take: Naona tangu Mkono asaini ilie hati ya Mh. Zito mambo yake yote ni according to the M4C, je inawezekana pia amepata KITUBIO?
     
  2. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hiyo tafsiri yako tu Mkuu
     
  3. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    History is more than the path left by the past. It influences the present and can shape the future......muda umetimia kama hukujiandaa...bac umechelewa.....
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Katika wabunge wa Magamba ninaowakubali ni huyu bwana, amejitahidi sana kuleta maendeleo jimboni mwake ana uchu na uchungu sana wa maendeleo...
     
  5. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Is he still in the list of shame? manake inaonekana amesoma vizuri alama za nyakati
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Couldnt agree mo!!
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kikwete angempa Wizara Huyu mzee. Kwani hana njaa za ajabu ajabu kama za akina Ngeleja.
     
  8. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "hadi kieleweke' nilicheka sana jana!!

     
  9. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaamini watendaji wa serikali wanagawana kasungura pamoja na magamba bila kujali wapigakura wake.
     
  10. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    huyu mzee anastahili kupewa zaidi ya wizara.... hata ile kofia iliyo-pinda ingemfaa inamfaaa inamtosha!!
     
  11. N

    NYAMKANG'ILI JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HAKUNA KITUBIO: huyu mzee ndivyo alivyo siku zote, fuatilia michango yake Bungeni utaona tangu 2000 alipoingia kwa mara ya kwanza amekuwa mtu wa msimamo mzito. JANA alinifurahisha sana aliposema, "Serikali hawajali wananchi wake... tutapambana hadi kieleweke." NAKUOMBEA SANA na kwa kweli wewe ni mpambanaji: (1) ulifukuza MAKABURU mgodi wa Buhemba; (2) uligoma jimbo lako kugawanywa ukisema 'MUSOMA VIJIJINI haihitaji wabunge wawil, inahitaji HALMASHAURI YAKE' sasa halmashauri itapatikana kupitia BUTIAMA WILAYA mpya; (3) umejenga mashule ya mfano kwa kutafuta wafadhili, na huhitaji sifa kwamba wewe ndiye uliyejenga, kwani wafadhili hao unawataja hadharani kupitia www.musomarural.com; na (4) niseme nini, nakuombea tu...

     
  12. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kuwa alisaini form za zitto, ni dhahiri kuwa hao viongozi wa magamba wameanza kutompa ushirikiano.
     
  13. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45

    Huyu ni mbunge wa Ikizu aka butiama na si wa MUSOMA VIJINI.Kama kaleta maendeleo jimboni mwake kule majita kafanya nini na wapi?? afu mbaguzi kweli m*****zi huyu
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Mkono, baada ya kusema hayo maneno hadi "Kieleweke" Slaa kamtoa kwenye orodha yake ya mafisadi?
     
  15. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    MH.Mkono amekuwa akitumia sana busara katika kufanya na kujadili mambo. Hata mimi jana milipokuwa naangalia ITV nilishangaa sana wananchi wanaishi katika hali ile. LAKINI KWA UPANDE MWINGINE serikali inatia sana aibu. Kwenye mambo yasiyo ya msingi kama vile safari za nje zisizo na tija kwa Taifa hili, fedha nyingi inatumika sana.

    • Je ni kweli kwamba serikali imeshindwa kutoa hata msaada wa awali wa Mahema(tents) na walau chakula?
    • Nini faida ya kamati ya kamati ya maafa ya wilaya/ mkoa?
     
  16. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nilikuwa napenda sana debate ya history yenye motion "history is the study of the past events"
     
  17. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Zile "hedikopta" za wakati wa uchaguzi mkuu, ziko wapi? Nilijua ndoa ni wakati wa shida na raha.
     
  18. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    .. . kila nikiona jina hili huwa nashindwa kujizuia kufikiria swala la 'NI NANI HUYO ALIYEKUA MFINYANZI MIKATABA MIBOVU MAKUSUDI KUTUIBIA kama taifa.

    Kauli hizo hapo juu bure kabisa.

     
  19. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Kwani ni lini alikuwa kwenye orodha ya Mafisadi ya Slaa????
     
  20. Manager

    Manager JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    My Take: Naona tangu Mkono asaini ilie hati ya Mh. Zito mambo yake yote ni according to the M4C, je inawezekana pia amepata KITUBIO?
    Penye nyeusi pazuri!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...