Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimjibu nini huyu dada?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, May 13, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wana Jf kuna dada yake na mdogo wangu ambaye ni mtoto wa baba mdogo. Nimefahamiana naye sababu ya mdogo wangu, tumezoeana na namheshimu kama ndugu yangu. Lakini cha ajabu ameanza kuonesha kila dalili za kunitaka. Majuzi kanitumia sms ikisema "je una mapenzi ya dhati kwangu?" sikumjibu kwan nilihis amekosea au anatania. Lakini jana akanipigia simu na kulalamika mbona sijamjibu, nikamwambia "nilidhani umekosea kutuma hiyo sms" akajibu "ni ya kwako kwanza sinaga wanaume, naomba uijibu". Jamani ameniachia maswali mengi, vilevile kanikosea adabu., lakini vipi nimjibu? Naomba ushauri wenu
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    mpe huo Mushobozi acha uchoyo
     
  3. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani kuulizwa kama una mapenzi ya dhati ndio nini? sioni ulipokosewa adabu
     
  4. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mpe tindikali acha kujish2kia !
     
  5. S

    Smarty JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    chukua kiboko mchape. Ataacha kukusumbua
     
  6. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sikuelewi ni ndugu yako au si ndugu yako kwa upande wa baba mdogo?
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    acha ujinga
     
  8. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni mtoto wa babako mdogo? kama ni mtoto wa baba yako mdogo tafadhari linda heshima yako mkuu
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ni ndugu yangu indirect,
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tunaangalia part 3/5 ya movie nzima,tupatie sehemu zilizosahaulika:dance::dance:
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hayo maneno cyo tatizo, ila vipi yanawasilishwa hapo ndipo penye tatizo, nimeshasema kaonesha kila hali ya kunitaka kimapenzi, hiyo kaul yake ilikuwa majumuhisho tu.
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wana relation upande wa mama zao, na huyo mdogo wangu
     
  13. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    naomba fafanua hapo unaposema kaonyesha kila hali ya kukutaka kimapenzi......
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nadhan unaelewa nin namaanisha, i cant explain more
     
  15. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    si umpe anachotaka, uchoyo ni dhambi.
     
  16. Kiumbemwanadamu

    Kiumbemwanadamu Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana undugu mnao upande wa dada yako ambaye hamjahusiana mama. Mpe anachotaka hamna tatizo hapo, umeunganishwa kutokana na baba yako. Mpe kitu anataka hakuna undugu na ukitaka mfanye mkeo!!!!!!
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh yawezekana kuwa sawa lakini?
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe unampenda? hilo ndio la muhimu
     
Loading...