Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimfanye nini huyu Mwanamke?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tegelezeni, Dec 30, 2011.

  1. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mke wangu nimedumu naye kwa miaka minne sasa, katika ndoa yetu tumebahatika kupata mtoto wa kiume mmoja, na baada ya mtoto kutimiza miaka mitatu, tuliamua tupate mtoto mwingine. Tumefanya majaribio kadhaa kwa takriban miezi tisa lakini mke wangu hakushika mimba. Tukaenda kwa wataalamu na baada ya kushauriwa na kupewa tiba, ndipo mimba ikashika, lakini ilianza na matatizo na akahitajiwa akae Bed Rest.

    Wakati ujauzito wa mke wangu ulipotimiza miezi miwili, hivi karibuni akapata msiba wa kaka yake aliyemlea. Mimi sikuwepo mjini kwa sababu nilisafiri kikazi mikoani. Alinipigia simu kunipa taarifa za msiba na akanijulisha kwamba mwili wa marehemu utasafirishwa kwenda kijijini kwao kwa mazishi. aliniaga kwamba na yeye atasafiri na mwili wa marehemu kwenda kuzika. Nilimshauri asisafiri kutokana na hali yake, na nilimuhakikishia kwamba nitakaporudi nitafanya utaratibu ili twende tukahani msiba. Alikataa katakata na akanioana mimi ni mbaya kwa sababu nimemkatalia kwenda kumzika kaka yake aliyemlea na kumsomesha. Nikamwambia aende lakini sitahusika na lolote litakalotokea akipata matatizo.

    Ni kweli aliamua kwenda lakini akiwa njiani alipata matatizo na ikabidi akimbizwe hospitai ya karibu na ule ujauzito ukatoka. Hakumudu kuendelea na safari na wala hakuhudhuria mazishi ya kaka yake. Nimezipokea taarifa hizi kwa uchungu sana. Sasa najiuliza nikirejea nimfanye nini huyu mwanamke?
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Asiyesikia la mkuu,msamehe tu,naamini hakutegemea kama ujauzito ungetoka.Akili yote iliishia kwenda kumzika kaka yake.BIBLIA INASEMA "ENYI WAUME ISHINI NA WAKE ZENU KWA AKILI MAANA NI VIUMBE DHAIFU"
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,058
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    ssa wewe hujui kwenye habari za msiba wanawake huwa wanafanya maamuzi ambayo siyo rational??????
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    msamehe tu ujue mtu ukifiwa na mtu ambaye alikusaidia katika maisha yako lazima akili itachange ila pole sana mkuu then saikolojikali ameshaharibika wewe mtie moyo then maisha yenu yatakuwa na furaha tena
     
  5. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unajua swala la yeye kushika ujauzito lilitusumbua sana na lilitugharimu pia, inashangaza anachukua maamuzi ambayo sio kwamba yalikuwa yanahatarisha maisha ya hicho kiumbe, bali pia hata maisha yake! hivi alikuwa anatumia akili au matope?
     
  6. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    The Boss nakubaliana na wewe, lakini pale ambapo mume anatoa ushauri tena wa msingi halafu ukapuuzwa, basi hapo kuna walakini. Na huyu amekuwa mtovu wa nidhamu, kushindwa kumtii mumewe wa ndoa.
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Inaonekana una hasira sana mkuu.. just relax ndio yameshatokea hayo msamehe mkeo mkae pamoja mjaribu tena
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Hujawahi kufiwa na mtu aliekuwa wa muhimu sana maishani mwako?Mimba itashika nyingine tu.
     
  9. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    It is almost a week since happening, bado sija-relax tu!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu mpaka dakika hii mkeo ameshapata fundisho, unachopaswa kufanya kwa wakati huu ni kukubali yaliyotokea, kumsamehe kisha kuwa upande wake na kumpa moyo ili arejee katika hali yake ya kawaida..!

    Mapendo.
     
  11. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Tena ikitoka mimba,nyingine inaingia kirahisi,SAMEHE!Anzaneni kutafuta nyingine
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Yaani mi nakuona wewe ni bonge la kilaza, hujui kama hiyo mimba ingetoka kama haikupangwa mtoto kuzaliwa bila kujalisha kama ingetoka akiwa safarini au amekaa?.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wakati mwingine ukiwafuata sana kina ananilea nkya ndio matatizo kama hayo yanatokea..

    kwani angewaambia nduguze wangemtenga wakati wanafahamu anatatizo. mwambie aache kujistukia itamcost zaidi ya hapo.
     
  14. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimefiwa na mama, when I was young, na nilifiwa na baba ambaye nilimuuguza mwenyewe na akarudi nyumbani akiwa amepona lakini akazidiwa ghafla na kufariki, but I didin't panic, nilijipanga na kwenda nyumbani kuzika. so what is abig dill kufiwa na kaka! All of us we will die one day, none of us wil live forever!
     
  15. m

    mhondo JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Sasa utajuaje kuwa haikupangwa mtoto asizaliwe. Kusema kuwa ni kilaza siyo sahihi.
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe ndo Mungu, hakuna lolote la kumfanya Mungu ndo kajalia mtoto asizaliwe wewe hata ukienda kwa waganga kama mungu hataki upate mtoto hutapata.

    Hata ukiowa wanawake wengine kama mungu hataki wewe kupata mtoto utaishia kwenda kujitubu kwa waganga au madaktari wa kila aina katika hospital za dunia nzima na hupati kitu, tulia kijana na mke wako...Wacha hasira kama mungu kajalia kupata watoto utapata tu siku za mbele.

    FYI mimi najua kuna mwanamke mmoja alikuwa akitaka kutoa mimba-alikunywa madawa ya kila aina na mimba haikutoka....Hapo lazima uweke akili Mungu akisema yes ni Yes tu hakuna No.
     
  17. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mi nadhani ukifika nyumbani wala husimgombeze mkeo,kwanza mpe pole kwa msiba wa kaka yake na yaliyotokea. Ameshajifunza na hakupenda yatokee hayo,pia usifanye mchezo na kufiwa na kaka especially aliyekuleya.....Mungu atawapa mtoto mwingine!!!
     
  18. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mbona mimi nilifiwa na aliyenizaa kabisa na wala siku-panic!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wanawake hata wao hawajielewi
    tena wakikatazwa ndo hutaka kufanya
    hasa wanapokuwa na uhakika wa Love and protection.

    Wala usimgombeze
    ana machungu ya kufiwa na mimba
    ni fundisho kwa leo na siku zijazo.
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Samehe saba mara sabini.
     
Loading...