Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimewaleteeni zawadi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ami, Nov 7, 2011.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nani anapenda zawadi hii kutoka nyumbani nilikotokea juzi?.
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sio zawadi ni adhabu
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Picture doctoring? kama sio basi, Haya ndio mafanikio ya "Kilimo Kwanza". Hongera Waziri wa Kilmo.
     
  5. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hii itakuwa kilimo pili inatakiwa ipelekwe kwenye guiness book of records..
     
  6. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,507
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    huo ni ugonjwa sio kawaida
     
  7. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hii ni soo, ikija bukoba hii katerero kwa kwenda mbele
     
  8. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hapoo ni sehemu ya matambikooo...khaaa!!kunavyungu vyungu palee.au kwa mgangaaa mbalamooooo
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    hahah!hili ndizi gojwa kabisa!
     
  10. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kuona!
     
  11. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Usishangae ndio migomba ya kwetu ilivyo.
     
  12. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Kwamba Wachina wameshafika Bukoba mashambani?!!
     
  13. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,322
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sina cha kuongeza.
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    nletee mbegu yake nkaoteshe...
     
  15. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Hakuna mgomba wa aina hiyo hapa Tanganyika. Mgomba huo uko India na picha hiyo nimeshaiona mara nyingi
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mwenyewe ndo bado nashangaa-shangaa hapa!
     
  17. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    bongo hiiiii iii, hpana
     
  18. J

    Jildiz Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kazi Ya wachina. Kama wanaweza kukuza Makalio na nakuongeza urefu wa " Ofisi za wanaume" (Mb.......o) sasa wameaamua kusaidia kufanikisha Kilmo Kwamza kwa kutrumia Elimu Kwanza
     
  19. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni zawadi ya kula.Ikiwa unajuwa inapotokea naomba wajulishe wale wanaopenda kupata kambu yake ili wakapande majumbani kwao kufanikisha kilimo kwanza.
     
  20. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi naoomba hiyo zawadi
     
Loading...