Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimeubutua mshipa(bu sha) wa chizi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Washawasha, Nov 11, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wanajamvi ni hivi leo asubuhi nikiwa kituoni nasubiri 5 5 ili nielekee kazini,watu walikuwa wamesheheni kusubiri usafiri basi ghafla bin vuu akatokea chizi ana mshipa(bu sha) mkubwa na kuanza kutumwagia mchanga watu tuliokuwa tukisubiri usafiri,kwa kweli alituchafua na amani ilitoweka kwa watu kuanza kukimbia ovyo ovyo kwa kuhofia kumwagiwa michanga na yule chizi ,basi mie nikamvizia kwa nyuma yule chizi na nikaubutua ule mshipa wake kwa nguvu,yule chizi alikaa chini na kutulia mwenyewe,basi kwa kitendo changu kile wengine wakiniunga mkono wengine wakinikandia,je nimefanya makosa au nimepatia?Nalog off
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,036
    Likes Received: 15,946
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh....uliubutua kama unapiga penati au mpira wa kona?
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maumivu yakiisha ataanza kupiga watu mawe, hiyo itakuwa mbaya zaidi!
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mshipa na kuwamwagia watu mchanga imehusianaje?

    Hebu nifahamishe kidogo......
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kama penati. Nalog off
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yeye kafanya kusudi kwa kutumwagia mchanga na mie nimefanya jeuri kwa kuubutua mshipa wake ili atulie. Nalog off
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ulimwagiwa mchanga we ukapasua busha!!!!! mbona kosa haliendani na adhabu??? au ndo ulikua unalog in??
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yeye kamwaga ugali mie nimemwaga mboga. Nalog off
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Polen sie kwetu leo tumeamka na mvua!
    Shukuruni mlipata basi na kuondoka kabla maumivu hajamuishia!
    Hukufanya vizuri coz ulishajua ni mgonjwa wa kichaa na still ukampiga sehemu ya tatizo!
    Bora na ww ungekimia tu na kumwacha na matatizo yake!
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    tunashukuru,nilishindwa kukimbia maana alianza kutumwagia sisi kwanza,ilibidi nirudi nyumbani kubadilisha nguo.nalog off
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    da siku hizi unavituko kama excellent.
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nakuambia naandamwa na matatizo kama nini sijui.Nalog off
     
  13. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ofisi ina maumivu si mchezo
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    umeona eh! Nalog off
     
  15. OSAM

    OSAM Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingekua vp ulivyombutua angedanja? Hauoni ungenunua Madam kesi tena kwa mtu ambaye hata haumfahamu?
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hasira ndugu yangu kutoka kwangu mpaka kituo cha basi ni mwendo wa dakika 15,halafu nilikuwa nimeulamba kinoma halafu yeye kaja kuharibu kila kitu.Nalog off
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,228
    Likes Received: 8,766
    Trophy Points: 280
    Nna uhakika wewe utakuwa magwanda maana wao ndio wana sera za kupigana badala ya kutumia siasa.
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    magwanda ndio nini? au unamaanisha sare za jeshi?Nalog off
     
  19. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duh! hii kali aisee,uchizi wote ukamtoka!
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,228
    Likes Received: 8,766
    Trophy Points: 280
    magwanda mmoja wao ni huyu hapa:

    [​IMG]
     
Loading...