Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimetumiwa SMS hii....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyetk, Jul 27, 2012.

  1. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ni kutoka kwa jamaa yangu mmoja, anauliza hivi:

    Ivi ingekuwaje kama bao la tendo la ngono lingekuwa linatoa mlio kama wa bunduki? "Paaaa!" Nahisi tungekuwa viziwi dunia nzima kwa sababu usiku kelele za mabao tusingelala. Tena fikiria wale watu waliokaribu na "guest house" wangelala? YAANI INGEKUWA NI "PAAAA! PAAAA! PAAAA! PAAAA! MPAKA KUNAKUCHA!

    Usiku mwema wadau.
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Sasa bao la wapi........siku hizi watu wameendelea:Kuna la sehemu halali, tigo, mdomo n.k.

    Mimi naona la tgo lingekuwa linalia kama mabomu ya gongolamboto
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaaa! Hilo la tigo kuna baadhi ya miji (kama Tanga) ingeshakuwa magofu sababu ya mtikisiko.
     
  4. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna mitaa hapa bongo wasingeishi watu: uwanja wa fisi, baadhi ya maeneo ya Sinza, .........
     
  5. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Magereza yote yangekuwa na nyufa balaa!
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha haaaa!!! Duh! hii ni kali ya mwaka.
     
  7. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Sehemu za baridi ya kupitiliza kama Njombe, Makete, nk. shughuli ingekuwa inasikika hadi huku!
     
  8. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwe mwe mwe mwe khaa!
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahahaah....nyie watu nyie! Dah.
     
  10. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    CUTE unashangaa nini sasa? Au hujawahi sikia jinsi mtandao wa tigo unavyoongeza kasi ya umaarufu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kwani uwongo?
     
  12. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mi namshangaa!
     
  13. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapana kwakweli mkuu
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii ikenichekesha sana haaaaaa!!!!!
     
  15. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Tena unaambiwa kwa maspeshalisti hiyo inanunuliwa ghali kuliko mtandao wa kawaida, ha ha ha haaaa! Dunia hii imepinda mkuu!
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaha
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ukisikia bhange nibangue ndo haya!
    Mnahitaji kupepelewa, nakuja na ungo
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bishanga tu ndo ingekuwa inalia kama kakofi 'twaah'
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Ana kibamia.............au risasi zake kama za vijiwe vya manati?
     
  20. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280

    Nimeshasikia mlio wa bunduki kwenye chumba chako..........la wapi hilo?
     
Loading...