Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimetokea kumzimikia founder wa JF! Seriously is this normal other JF ladies!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lara 1, Sep 11, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Hi Guys!

    Niende direct kwenye mada, mie ni mgenu humu jf, baada ya kujiunga na kuukubali huu mtandao nikawa na hamu ya kujua historia yake.

    Katika peruziperuzi zangu ndo nikakutana na habari za maxence, baasi nimetokea kumzimia kweli huyu founder, simjui hanijui ila i always think about him toka nimfahamu habari zake. Believe it or not nimesoma post zote zinazomuhusu. Ifind everything abt the dude so sexxxy! hata kama ni mambo ya CDM jst imagine!! Bora hajaweka pic manake ingekuwa noma! I have a :mwaaah:big crush on the dude!!!

    Najua wasoma risala na barua kwa mgeni rasmi wa humu jf mtaanza ohhh we mtoto wa kike haipendezi kumtongoza mwanaume blah blah blah! Leave me alone i beg ohhhh!

    Seriously sasa mnanishaurije manake niliona nikimtokea privately akija kuniumbua huku mtafanya BIG DEAL bora nimuapproach hukuhuku jamvini mbele yenu ili isiwe breaking news.

    Kutongoza kaumbiwa mwanaume (kumbe mnapataga tabu kutema mistari) mie wa kike nimedakia tu bt Maxence please if you are interested PM, na kama haupo interested hata match za ugenini/nje poa tu all you have to do is to PM me.

    NB: Hizi ni hisia zangu tu DONT BAN ME! kupendwa bahati ati!:A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:

    Akikubali siemi ng'oooooo siri yetu
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Hatimaye Max leo amepata 'faida' za kuwa founder wa jf lol...
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Infidelity is inevitable. Navyomjua mke wa Maxence Melo, kuna hatari mtu akatolewa ngeu hapa. Ngoja tumsubiri aliyedondokewa atachukua hatua gani kwenye hii bahati ya mkenge. Hivi hakuna mdada wa JF aliyenidondokea mimi nikado naye the needful. PM inbox yangu iko wazi incase of.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    max kimyaaaaaaaaaaa.... kama hakisikii vile
    njoo mkuu mbona wajificha mwenzio keshafunguka huku
     
  5. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Geez! Labda mechi za nje, mwenzio keshatwaliwa. Kalaghabao!
    I have a confession of mi own i used to have a ka krashi kwa kigogo moja wa humu but that was ages ago and i was still youngish....thank God i got over it, so stupid
     
  6. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo..
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    Ukimuondoa Max kigogo mwingine ni Mwanakijiji......lol
    opps....
     
  8. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Bahati ya mwenzio usiilalie mlango wazi.
     
  9. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wewe! Aku usije ukaamsha upya makrashi
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kuna umuhimu wa kuanzisha hata ki blog kwa kweli lol

    huwezi jua...
     
  11. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa great thinker kama mimi najumuisha kuwa aliyependwa sio Max bali kazi na post zake za JF ("katika peruziperuzi zangu ndo nikakutana na habari za maxence, baasi nimetokea kumzimia kweli huyu founder" na hii "simjui hanijui ila i always think about him toka nimfahamu habari zake. Believe it or not nimesoma post zote zinazomuhusu. Ifind everything abt the dude so sexxxy!"). Mpendaji anajua kupenda maana yake MECHI ("hata match za ugenini/nje poa tu")tu. Mpendaji anaendeshwa na hisia za watu na si za kwake ( "..niliona nikimtokea privately akija kuniumbua huku mtafanya BIG DEAL bora nimuapproach hukuhuku jamvini mbele yenu ili isiwe breaking news"). Kiufupi hafai kuwa mke/ mchumba wala hawala. Kumpa mojawapo ya hizo nafasi ni sawa na kujitwisha gunia la *****. Max chagua kusuka au kunyoa...
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Max hajaiona au, mpaka amPM?
    haya mtajuwana hukohuko
     
  13. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh...........
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha! Lol huwezi jua bana!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Nadhani atakuwa hommie wangu Kaizer.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    So na wewe unajaribu kurusha karata zako, unahisi yupo but hajafunugka tu?
    Kweli huwezi jua hadi ujue lol!
     
  17. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280

    salosalo na wewe kama mtoto vile! hizo zingine intro tu ila MAIN TOPIC UMEISOMA! Hizo stori zingine zunguka mbuyu tu au uiltaka niandike kiutu uzima?? GROW UP! Kama kina the boss na asprin dont be so tight on everything!! huku sio jukwaa la siasa wa uchambuzi wa uandishi wa thread
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Haii! Mi staki bwana kwani Kaizer ni kigogo? Duh! kama nimepoteza mbachao kwa msala upitao vile lakini kwa rekodi si hommie Kaizer
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Utapata tu Asprin, I am a city woman, i know what i want and i want MAXXX AND ONLY MAX. No other options will be considered. all the best asprin
     
  20. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Ni kweli unaweza ukawa considered
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...