Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimetoa machozi leo;ukija kwako ufanyie kazi pls

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Ndugu wapendwa,

    Jumamosi iliopita saa saba na nusu mchana kwa walio Tanki bovu kule chini jiran na Mh Mboma wanakumbuka kilitochotokea
    nikiwa na mama Didy nje tunapata juice ya origin kutoka kwa bibie huyo, akapita kijana mmoja ameshika baibo na kitambaa cha kupangusa majasho huku anaubiri.

    Alipofika nilikuwa interested nae maana alikwenda kwa mzee mmoja jiran yangu kumsilamu akaanza kuhubiri yule baba akaanza kumtukana akamwambia nitakukata mapanga hapa kwangu toka nakwambia yule bwana akarudi mpakani kwangu na kwa huyo mzee akaendeleea kuhubiri, akasema ametoka Tandik, hajui amefikaje lakini ametumwa kwenye hiyo nyumba huu ndio wakati muafaka muamue moja leo hii kumpokea Yesu kama bwana na mwokozi wa maisha yenu.

    Yule baba akaendelea kumfwata yule kijana akaingia kwangu akiendelea kuhubiri akamtuma mtoto aje kwangu nimfukuze, nikamjibu hao ni masihi wa Mungu siwajui naweza kumfuka Yesu.

    Yule bwana akuacha kulia jamani na kusema amewiwa kuomba wenye nyumba hii wampokee Yesu hawajui na hawamjui ..ila mwishoni nakumbuka akasema nikiwa kama mtumishi namasihi wa Mungu naomba niweke wazi nimenawa na ujumbe niliotumwa nimewaachia, mkipenda ufanyieni kazi.

    Alintoa machozi nikaomba ale kwangu akakataa kabisa akasema ameonyeshwa huu mtaa anahitaji kuzunguka huku anahubiri, nikampa maji akanywa akaondoka na chupa nikampa alfu kumi, akasema hapana nikamwomba basi chukua hata alfu tano akakataa nikamwambia ubarikiwe mungu azidi kukutia nguvu.

    Ndugu zanguni naelekea nyumban muda huu niko hapa plaza nimepigiwa na wife yule mzee amefariki muda si mrefu kisukari kimepanda gafla

    Ndugu yangu pengine haitakujia nafasi kama hii kwako itakuja kwa njia nyingine, mwombe Mungu akusaidie kuuchukua ujumbe na kuufanyia kazi yule kijana ajui wala atambui kilichoteka leo mchana wanamzika jion hii; Mungu wa rehema awape rehema na uvumilivu wafiwa

    Bwana ametoa .......ametwaaaaaaaaaa
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu asante kwa ujumbe wenye hisia kali na nguzu vile vile.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    thanx mkuu

    Siku zote usimdharau usiyemjua!

    R .I. P baba uliyekataa kupokea ujumbe.
     
  4. Bridger

    Bridger Content Manager Staff Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 2, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mmmh Pididy hii inagusa sana.

    Mungu atusaidie kweli manake.....
     
  5. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Aisee imenigusa, Kwangu ni somo
     
  6. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    nakupa mji Pdidy, chukua Bwagamoyo ukakae na shorobalo Kikwete
     
  7. I

    Imnyagi Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa tunapokuwa na uhai tuna ubishi sana na mambo ya Mungu lakini tunasahau kuwa Mungu na Neno lake halibadiliki liko pale pale ila sisi tunabadilika kulingana na tunavyofanikiwa na kupata kiburi cha uzima
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    yaani nimeuzunika sana ni jiran yangu alienipokea nikiamia mbezi beach kwa kweli imeuma mbaya sio yeye kufa bali wappi alipo sasa ndicho kinachoniuma jamani na imenikumbusha vita vyetu si ju ya damu nanyama ,nikakumbuka aliposhika lile panga alikuwa anamfwata nani akujua
    anaenda kumkata YESU aliemjia kupitia kijana Mungu atusaidie nimeomba niweke hii sijui wako atakuja kwa njia gani ukamfukuza kama hivi
    MUNGU atusaidie
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    sad story, kwa bongo ni kuwa makini sii kila mtu atakuwa anahubiri kiukweli ni kumchunguza anaekuja kwako wengine wanatumia njia kama hizi kuchunguza nyumbani kwako usiku wanakujia wazee wa kazi. mtumishi wa kweli ndio kama huyu haombi hela wala chakula bali mwenyeji ndio huamua kumkirimu..
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ooooohhh!
    Wengi wetu tukiwa approached kwa njia hii tutapatikana!
    Kaa ukimwomba Mungu aulainishe moyo wako!
    Mbishi huyo na arehemiwe!
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nyie jamaa nyie!!!!
    Mnapenda mambo marahisi sana!!
    Acheni uvivu bana!!!
     
  12. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,542
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ujumbe wa kijana yule, haukuwa mahsusi kwa yule baba marehemu, bali kwa wale waliobaki. Huyo baba kwa jinsi alivyokuwa mkaidi katika maisha yake huko nyuma, Mungu ameutumia huo ukaidi kama ishara kwa walengwa kwa nia ya kusababisha wakovu wao.
    R.I.P baba mbeba panga dhidi ya mjumbe.
    .
     
  13. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh wana tangi bovu poleni kwa msiba. Aisee hii story yako nlitaka kuishia njiani baada ya kuona ni ya kawaida sana. Lakini kila nilivokuwa nasoma neno moja baada ya jingine ikawa inajipambanua kuwa ni ya kipekee zaidi. Aisee huyo jamaa yaonekana ni mtumishi kweli kweli yaani kakataa pesa! Sababu wenzake wanaohubiri katika mabasi hudai pesa mwisho wa mahubiri kwa njia ya sadaka. Lakini zaidi kilichonishtua ni habari ya huyo mzee aliyekataa kusikiliza neno na mwisho wa siku mauti yamemfika aisee I'm speechless.
     
  14. One and Only

    One and Only Senior Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Very bad news, R I P babu, hekima ya kimungu anahitajika sana kwenye maisha ya sasa maana na manabii wa uongo nao wamekuwa wengi, tunahitaji kumuomba Mungu sana atufunilie kweli yake na watu wake
     
  15. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kila andiko lenye pumzi ya mungu la faa kwa mafundisho!
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    dah.yani umenifanya imani yangu ioengzeke.Mungu tusaidie...
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    pdidy ni kweli?aisee unajua mambo mengine sio ya kudharau hata kidogo,kwa sababu ukikubali hakuna kitakachopungua kwako
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 280
    Alikuwa malaika au jini, mbona hata hela na chakula alikataa akanywa maji tu. Majuto ni mjukuu huja nyuma.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante sana Pdidy kwa habari hii yenye mafunzo
    Lakini mwenyezi mungu ni mwingi wa rehema na hutoa nafasi kwa wateule wake ya kutubu..
    Huwezi jua kipindi cha mahangaiko ya maumivu ya huyu baba alitubu na kugundua kama alikosea
     
  20. A

    Aine JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aiseeee, pole zao kwa wafiwa, hilo tatizo wanalo wengi sana ila Mungu atusaidie kwani wakati mwingine unaweza kumfukuza malaika aliyetumwa na Mungu bila kujua kama ilivyokuwa kwa huyu mzee, ahsante sana Pdidy
     
Loading...