Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimesikitishwa sana baada ya kuona kwenye CCTV vitendo alivyofanya shemeji yangu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ritz, May 8, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wanabodi JF.

    Mie sio mwenyeji sana huku nimeona nije nipate michango yenu kutoka kwenu wadau wa MMU.

    Kuna rafiki yangu wa karibu mke wake anafanya kazi benki mmoja maeneo ya posta mpya, mara nyingi anafanya kazi mpaka mida ya saa mbili usiku (part time).

    Shughuli zake za kibenki zipo ghorofa ya saba ndio kuna ofisi yake, wakati anatoka kazini mida ya saa mbili usiku huwa anapanda lifti na mmoja wa mfanyakazi mwenzake wa kiume, mida hiyo ofisi zote zimefungwa kwenye jengo hilo.

    Kinachofanyika kwenye lifti ni kunyonyana ndimi na kufanya machafu, tuna rafiki yetu pale kwenye hilo jengo yupo kitengo cha CCTV Control room ambaye ndio kanionyesha shemeji yetu anavyofanya uchafu huo.

    Bahati mbaya rafiki yetu ambae mwenye mke kaambiwa lakini hataki kuona hizo picha za video za mke wake akifanya uchafu kwenye lift.
     
  2. A

    Ahmada umelewa Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kalishwa limbwata utateseka bure, achana Naye au Kama unataka uwe na Amani muombe limbwata Shemeji yako pia.


     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ritz, wanadamu hatufanani. Keshaambiwa na ujumbe ameupata, wakati ukifika atafanya maamuzi na si lazima yafanane na unavyotaka wewe.
     
  4. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 660
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ili ujisafishe na Roho yako itulie watafute ndugu wa kike wa huyo Bwana anayeliwa mkewe yaani mawifi zake, uwapatie hiyo cd watamaliza hilo tatizo wao kiundugu kabisa.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    When a woman fedup
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hataki kuziona au hataki kuchukua hatua.....
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Mbaya sana hii! Kama jamaa kaambiwa mpaka na ushahidi upo na hataki kuchukua hatua basi hilo nalo ni tatizo

    Swali kwa wadada wenye tabia kama hii hivi unakubalije kuolewa kama unaona huwezi kuheshimu misingi ya ndoa?

    Swali kwa wanaume.. unajisikiaje kufanya mapenzi na mke wa mwenzio? imagine kibao kikigeuzwautajisikiaje?
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    ndo nini hapo kwenye red!
    [​IMG]

    [​IMG]

     
  9. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukikaa sana kwenye hayo macctv yao unakuwa kama unawala chabo watu,unaweza kuwa addictive charii.huyo charii yako anajipanga kutoa tamko.anataka aitishe kwanza CC yake ili imshauri...,we subiri tu utaona
     
  10. b

    big niga Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe inakuhusu nini kama mwenye mke hataki we kinachokuuma nini,kama uliuomba akakunyima ndo maana umeamua umuanike humu JF,haitakusaidia hii we dili na mkeo,labda uwezi jua jamaa kashazoe na mama ndo anatoa matumizi we unataka umuaribie, MTU MZIMA KUWA MBEA HAIPENDEZI,UTAVALISHWA GAUNI WEWE
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    duu kumbe na kwenye lift kuna cctv?loh tutabambwa wengi.manejimenti huwa haipitii hizo records?itakua ppf tower crdb
     
  12. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni VIZURI SASA MWANAMKE NA HUYO MWANAUMME WAJULISHWE KUWA MAMBO YAO YAPO HADHARANI MAANA WOTE WAKOSAJI. NAMI NINGEMJUA MKE WA HUYO MWANAUMME NAYE APEWE CD
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo rafiki yako nae alie kuonyesha kwenye CCTV ulimuajiri kukupa udaku wa mambo ya watu au aliambiwa aangalie mengine? yani ji roho lake linamuuma kisa jamaa hachukue uamuzi loh, ebu muacheni hamjui wenyewe wanaelewana vp.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ama kweli uchokozi kipaji! Mwenzio ana msongo wewe unaulizia part time ya over time?
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Huyo nae ni rafiki yetu kitendo hicho kilimkwaza ndio maana akaniambia.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sasa kweli mlitaka akaangalie mkewe anavyokamuliwa???
    Mko serious? Unajua EGO ya mwanamme? Mnataka kumuua?

    Kuna tofauti kubwa sana kati ya mke na kimada
    Angekuwa kimada angeenda kuangalia.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Rizt mkuu kwenye lift ni muda mchache sana mtu anakaa, sasa hiyo shemeji yetu hana aibu kiasi hicho?!!!!!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Unataka ushauri gani sasa? Wa kuongeza cctv cameras kwenye lift ama na wewe unataka uombe kwa shemejio?
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo rafiki yako naye awe huru kujiachia, unagombana na mwanamke wa nn?
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    You can cry a rive till an ocean starts to from..
     
Loading...