Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshajua mwisho wake

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Tetra, Oct 10, 2012.

  1. T

    Tetra JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa miaka 6 alikuwa anapenda sana hadithi,,Bibi yake alilitambua hilo,usiku mmoja alimwita huyo mtoto amsimulie hadithi,,bibi kaanza BIBI: Hapo zamani za kale..
    MTOTO:Mmmm!
    BIBI: Sungura na fisi walikuwa..
    MTOTO:(AKADAKIA) aaa! Bibi hiyo nimeshajua mwisho wake,Lazima sungura atamzidi ujanja fisi,,nisimulie nyingine ila sio ya sungura
     
  2. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    hilo toto nalo...lakini ndo ameshazchoka za sungura na fisi
     
Loading...