Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimependwa na askari jeshi wa kike!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mitishamba, Mar 11, 2012.

  1. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu askari jeshi wa kike amenipenda na anataka nimuoe.
    Nifanyeje?
    Ushauri wenu tafadhali.
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Muoe tu kama na wewe unampenda. Aliekwambia askari wa kike sio mwanamke ni nani? Kwani wewe unataka kila profession ya mtu au mtu mwenyewe?
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mvue combat hizo ujimegee kiulainiiii... but you better be serious, la sivyo tegemea kipigo cha mbwa mwizi
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Chukua chombo iko Comrade then ujihakikishie ulinzi
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Jiandae kufulishwa nguo na kuosha vyombo
     
  6. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    kwan hana 'mbumbilo'? Kama umependa. . .tena sketi zao fupi, unanyanyulia juu 2. . .
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa unataka upendwe na nani
     
  8. L

    Lady G JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmh hivi askari wa kike sio mwanamke kama wanawake wengine! Mmmh kazi kwl kwl
     
  9. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mpe kitu roho napenda,ila angalia siku ukim cheat AK 47 inahusika....
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Nazidi kuunganisha doti kati ya malalamiko yako ya kuibiwa cheti na askari polisi na hili la wewe kumpenda askari wa kike,ITAFAHAMIKA.
     
  11. African American

    African American Senior Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    if u cant afford,tel her to pm me..know how to treat soldier ladies.
     
  12. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Ila uwe radhi kamanda wa kikosi akitaka huduma jibu lake huwa "ndio afande" kwa hiyo usimlaumu. Wewe unafikiri wanawake jeshini wako kwa ajili ya kupigana vita!?
     
  13. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwanamke sawa....tena huyu ni mzuri ajabu. Tatizo kuna mambo mengi sana yanazungumzwa kuhusu hawa watu, kuanzia huko depo hadi kempu.
    sasa ndo najiuliza.
     
  14. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo ni haya maneno ya mtaani.
     
  15. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    sikiliza moyo wako unasemaje
     
  16. B

    Bahati Joseph New Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanangu WP co mwanamke utaumia pale akianza kutafuta vyeo lazima amegwe sana na makamishna.
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Akienda lindo jiandae kupigwa doroo teh! teh! Chezea wanajeshi veve eeh?
     
  18. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,344
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    Jiandae kuishi kambini.
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kumbe tatizo ni hayo mambo mengi? Nakushauri usiyaowe hayo mambo mengi lakini huyo mwanamke mzuri owa tu kijana!
     
  20. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Chunguza kama bolti zake ziko fit chukua jumla, maana jeshini walegezaji bolti ni wengi kutegemea na cheo alichonacho huyo mpenzio.
     
Loading...