Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeota ndoto nzuri

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Raia Fulani, Sep 11, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wadau nimeota ndoto. Ni kama tarehe 1 nov hivi ambapo zoezi la kuhesabu kura za urais linaelekea kukamilika. Taarifa zisizo rasmi ni kuwa Dr Slaa anaongoza kwa kura kwa %85 hivi. Nchi nzima imeshikwa ganzi kwa yanayoendelea. Ukimya umetawala kila kona huku wana wa nchi wakitafakari hili. NEC wanasita kutoa matokeo na ccm wapo kimya mno! Tupo na Dr. Slaa sehemu fulani akiwa na wapambe wake tunampa moyo na matumaini mapya. Hatimaye Kikwete anatoa kitabu fulani kidogo hivi ambacho Slaa anatakiwa kusaini tayari kwa taratibu za kutangazwa mshindi wa uchaguzi mkuu 2010! Oh Lord, grant my dear dream a potential reality, AMEN!
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    HAHAHAHA... NAKUSHAURI UAMKE!! FASTER .... :becky::becky::becky:!! kwani taswira halisi SLAA hana chake!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa..Broda...I wish ungeendelea kulala utuambie Baraza lake la Mawaziri, na jinsi atakavyoshughulikia UFISADI!...Huh!
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndoto za Ali Nacha, kuota bila kulala
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Safi sana, ila uendelee kulala mapema ili tupate ndoto nyingi zaidi.
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nadhani usiku wa leo nitakuja na maono mengine ya kutia moyo zaidi. Stay tuned for potential realities
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Nenda shule.

    Kwani ukilala ndo unaota au mpaka mpaka usinzie? Mbona mi nimelala hapa na sioti?
     
  8. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ndoto nzuri, lakini lakini mtu kama malaria sugu hapendi kuona meli ya dr slaa ikielea
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    yuko kifungoni huyo. I wish angekuwepo
     
  10. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Aaa wapi yupo humu kwa ID nyingine nadhani ya kiponjoli
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mpaka huu uchaguzi upite, nitakuwa nimeongeza siku kadhaa za kuishi kwa kucheka na jf
     
  12. C

    Chamkoroma Senior Member

    #12
    Sep 11, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu wetu tunayemwamini sn anasema, hafanyi jambo bila ya kuwaambia watu wake anao wapenda, ndoto yako inawezekana kabisa ndiyo majibu yenyewe, nani alijua mandela angeachiwa kirahisi vile, nani alijua Abacha wa Nigeria angeondoka nchi ikatengamaa mpaka ss wanachaguana kwa amani? nani alijua Savimbi angeondoka nchi itulie leo Angola wanachaguana kwa demokrasia na vigeregere tele? Nawaambia sauti na majiu ya Mungu yanakuja kwa sauti ndogo sana na yakudharauliwa na wengi hasa Mafis adi wanaodhani wako salama kumbe ndipo uchungu uwazukiapo, AZ ataihamaba Tbr na kurudi Irn kwao kwa kuhofia uingizwa kwenye mkumbo na Sokoine wa 2011 na wahujumu uchumi watajiju.
    Mungu Ibariki ndoto ya Ndugu yetu ifanikishe kwa ajili ya Taifa lako linalokaliwa na watu wenye nia na roho yakuongozwa na amir eshi ya majeshi yasionekana kwa macho akidhani anaweza sn kumbe anajitafutia to shutuped by the New coming Govt coming from the hand of the Living God.
    Mbarikiwe
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa "ndoto" yako na wabunge alikua nao kama asilimia ngapi?
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wewe nawe umeenda shule na ahijakusaidia. Ndiyo unaweza ukalala na usiote. Na unaweza kulala ukaota.

    Tatizo nini? Au ndo kujifanya ujuaji wa kila kitu???
     
  15. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Well said!
     
  16. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    labda ndoto inayofuata atatwambia ni nani waziri mkuu, mawaziri na viongozi wengine muhimu tehetehetehe
     
  17. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    asante nawe ubarikiwe pia
     
  18. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ondoa AVATAR hiyo ya Baba wa Taifa; inapaswa kwenda kwa watu maalum sio mtu feki kama wewe usiyekuwa na uelewa kabisa wa jinsi ya kulisaidia Taifa kutoka ktk tope la umaskini uliotengenezwa makusudi na CCM kwa miaka 50 sasa; pls naomba itoe uki-qualify utairudisa otherwise unajidhalilisha
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kama Mungu aishivyo, pamoja na nia za wadau waliochangia humu yawezekana haya yakawa ya kweli. Tusubiri tuona kama 'maono' yatakuja tena ili kujua hatua ifuatayo
     
Loading...