Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekwama ada, naombeni msaada wenu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Humphnicky, Jun 17, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Jamani ndugu zanguni salaam.
    Mpendwa wenu nimekwama ada, natamani kusoma na nia ninayo, ila tatizo ni mfumo uliopo.
    Naomba nikipata mfadhili akalipe moja kwa moja chuo kikuu cha elimu ya watu wazima.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Itisha ndugu wambie unaoa .
    Ikishatimia ada wambie mchumba ameingia kwa mtini kalipe shule
    Wenzetu Kenya wanachangia elimu hapa bado tunachangia ngoma na pombe
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    natamani kutukana kwa hasira.Tusi nililo tukana kimoyomoyo wote mmelijua.Nina hasira kinoma.
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    tayari nsha tukana
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Pole sana Pitia Lini Hii Utapata Ufadhili Maana nasikia Serikali inataka kuanzisha POSHO za WAHADHIRI ili kuclear matatizo madogo madogo kama yako

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/146698-hongera-pinda-lakini-isiishie-kwa-wabunge-peke-yao.html
     
Loading...