Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekuwa sugu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, Sep 10, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Nimetendwa sana na nimezoea sasa hivi,hata nikipenda yaani nachukulia kawaida,hata akinitenda poa tu wala siumii,aniache asiniache ni poa tu.
    Yaani sifeel kuwa ni special kwangu,namchukulia kawaida sana.
    Nifanyaje maana nitakuwa naumiza pale mtu anaponipenda sasa hivi kumbe hajui mi namchukulia poa tu.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ilimradi unamuheshimu na kumuonesha mapenzi, mimi naona poa!

    Hali yako ni ya kawaida na pia ni muhimu pale unapounizwa sana. Unapenda with caution; ila kuna siku moyo waweza funguka kwa mtu mwingine, usiubanie uachie, huwezi jua feelings zaweza kuwa mutual ukarudi kuenjoy penzi la dhati!

    Kwa muda huu; that is the safety way to play!
     
  3. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    nahisi hujawa sugu bali umekuwa 'the future big time loser'
     
  4. s

    shalis JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sna ila chunga kwa maana utasababisha wenzio wawe sugu kwa kuwa utakuwa unawaumiza bila wewe kujua ni skpe basi nikupe ushauri zaidi.....
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli basi ni vizuri but i believe that.
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Siyo loser mana mapenzi hayaniumizi kama yule anayepig magoti na bado anaumizwa.
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Tatizo ndo hilo mana mwingine anaweza akawa serious.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Narudia hii kauli mara nyingi naongea... Kua Moyo ulojaliwa na Mwenyezi Mungu kupenda (kama hivo isha wahi tokea kwako) lazima utapenda tena... Lini?? Wapi?? Nani?? is another matter for wanadamu tanatofautiana in dealing with issues ambazo hutuumiza...

    Hao watu unaoachana nao ni vipozeo (sio neno zuri - but most applicable hapa)... kwamba NDIO ni wapenzi wako kimwili but not Kiroho, wanakua hawajakugusa hapo - Kumbuka tu kua haimaanishi daima itakua hivo... Jua tu kwamba atakuja ambae atagusa huo moyo, mpaka mwenyewe utashangaa na kujiuliza what Hit you...
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,860
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    mkuu huo usugu wako iko siku utakugharimu...
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Kivipi mkuu
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    AshaDii thanks much,ila nadhani itakuwa mda mrefu sana
     
  12. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,860
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    hahahahahahaha...utakutana na kitu hicho nacho sugu...hapo utaisoma namba mkuu
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umeamua kusema lkn hujafikia kiwango cha kuwa sugu
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hapa hakuna cha usugu wala nini...hujakamatwa tena....lazima ulegeze msimamo.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hata mimi yamenikuta haya ngoja nisubiri coments za GT then nitajipanga sawasawa
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    usugu wamaanisha ya kuwa ufahari wako sasa umehamia katika aibu na fedheha yako....................kwa hiyo unajifarii na kuwa insensitive to your shameful conduct........................................kila Muumba alichokupa ukitumie kwa busara siyo kugawa kama peremende......................hata hivyo pole sana for glorifying your shame.....................
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mdogo wangu siyo wewe juzijuzi ulimkandia jamaa mmoja kwenye makala yako yenye mvuto mkali na kuibua hisia nzito ya kuwa njemba mmoja alikutaka akuchakuchue bila ya kujali ya kuwa wewe tena umejaaliwaa ndani ya ndoa........and the fruit of the womb being a gift from the Most High.............au ulikuwa unapiga soga tu.............au wamaanisha your marriage is inwardly dead.........................kaput kabisa........................and maybe that fornicator sought your services in earnest.........................he may have sensed something inside you..............................
     
  18. B H

    B H Senior Member

    #18
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umeua mkuu.
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Binadamu matatizo matupu!
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Siku utakavyokuja ku fall wala hutaamini, unaweza kuwa na moyo sugu sababu ya kutendwa ajabu Mungu katujalia kusahau machungu wakati maalum ukifika, unaweza stukia umependa mpaka ukasema "ulikuwa wapi siku zote" source babu
     
Loading...