Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekuwa mdau wa jf napenda kuuliza hivi ni kweli wote tuna wito wa kuoa au kuolewa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkulasabo, Dec 23, 2011.

  1. m

    mkulasabo Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika ukweli kila binadamu yupo hapa duniani kwa kazi maarumu inashangaza watu wanajadili ndoa nyingi siku hizi zina vujika sababu kama nilivyo anza siwote wanawito wakuoa au kuolewa tatizo hatufanyi umakini katika kuchagua katika jambo ambalo kila siku binadamu anafanya makosa ni hili la kuoa na kuolewa tunavamia watu ambao hawana wito huo matokeo yake nivurugu na manyanyaso ili kuondoa hili ni vema tukamshilikisha mungu atupe ukweli kwa wale tunaotaka kuishi nao kama kweli wana huo wito naomba mwazo yenu wadau
     
  2. m

    mtukwao2 Senior Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa upande wangu ninachojua na kuamini ni kwamba mungu anawapenda binadamu wote na kuwajali kwakiwango sawa kwa sababu yeye ndie alowaumba,,, so sidhani kama ni sahihi kwamba anaweza kumchagulia mmoja mabaya/vitu/mke/mme na mwingine ikawa kinyume chake!
     
  3. M

    Malova JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama wewe ni physically fit basi ujue unao wito wa kuoa au kuolewa.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    USIOE WALA KUOLEWA kama unaweza kuishi bila mume au mke bila kufanya uzinzi au kutamani lakini kama huwezi nauoe/uolewe kuliko kuweka tamaa'
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    tafuta mada kama yako zishajadiliwa sana kuna sehemu ya search utaziona.
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mie kwa kweli nahisi sina wito....
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kwa nini? Hawakuchumbii?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    mi najua kuna wito mmoja tu kwa mazao ya st kayumba, wito huo ni kingereza tu

    kuoa ni attitude.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    hata kama ntakuwa nakupeleka France na Spain kila wiki for shopping?

     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,577
    Trophy Points: 280
    wito ni kazi ngumu ya kujitolea
    sasa ndoa inakuwaje ni wito?
    umelazimishwa?
    kama huwezi fall in love kwa nini ujibebeshe mzigo wa wito?
     
  11. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Nadhani hakujua maana ya wito,msamehe bure...kama alivyosema kongosho hapo juu kuoa au kuolewa ni attitude,its all about respect na self confidence ya ku-face majukumu ya ndani ya ndoa..Vijana wengi attittude hiyo hawana,full kuiga na kukurupuka mwisho wa siku ndani ya ndoa kunakuwa na drama tele kushinda za Isidingo..
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wito as sacrifice,ndoa nayo ni sacrifice,kulipokea limume lako likitoka job,kulipikia kulibrashia viatu sio wito huo lol
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    no sijisikii kuwa commited kwa mtu mmoja for the rest of my life,najipenda mwenyewe and i love my space lol
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,577
    Trophy Points: 280
    kama humpendi na hupendi hayo yote
    umelazimishwa na nani?
    wito wa nini?kwa faida ya nani?
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,577
    Trophy Points: 280
    unapendelea variety sio????lol
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    hata kama unampenda huoni hayo ni sacrifice.....mie siwezi aiseee lol,kama kuna mume....nampangia uroda mie ninavyotaka sio yeye,anaosha vyombo na kupiiga deki na kujifulia mwenyewe...then nina wito The Boss...hahahahah lol
     
  17. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    sijasema hivyo lol usiweke maneno mdomoni mwangu ila kiukweli hii dhana ya kuwa na mtu mmoja maishani imekaa kinafiki for me better kuwa single kuliko kumdanganya mtu utakuwa naye for the rest ya maisha,nitakuwa simtemdei na sijitendei haki....i hope wana jf right wing wanaoadvocate ndoa...hapa hawanisomi na wakinisoma wanisamehe mie mpitaji tu sio mkaaji lol
     
  18. m

    mkulasabo Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukulu wote mliotoa michango yenu lakini niwakukumbushe jambo moja kwa wale wenye imani kama yangu yaani wakirstu katika bibilia kuna namba kubwa sana ya watu walioka kaa hapa duniani na wakamtumikia mungu bila kuoa wala kuolewa tena vizuri .wito niliouzungumza mimi japo michango mingi haijauelewa ni ule wa mtu kuvamia mambo kwa mfano siku hizi kuna walimu ambao wanafaata pesa tu uwalimu wao hauwezi hata udakitari pia wapo hii kwa sababu yakutamani kitu huna wito nacho huwezi kufanya vizuri kama ambavyo angefanya mwenye wito nacho na hii iko mpaka kwenye ndoa matatizo ndipo yanapo anza maana wengi wanavamia tu kama fasheni natoa mfano mtu unadandia gari likiwa kwenye mwendo kasi ilihali hajuwi unatengemea nini kitatokea?
     
Loading...