Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekuja na bendera ya jukwaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ZALEOLEO, Oct 11, 2011.

  1. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari jamani,mie ni mgeni humu kwa usajili,lkn ni mfuatiliaji mkubwa wa mada za humu,nimejiunga ili na mimi kuchangia kile ninachokijua juu ya mijadala ya humu! nimeshuhudia wenzangu wageni wakiitwa kikosi nape,lkn mimi nimekuja na bendera ya jukwaa,itapepea kwa wadau wasoweza kujua yanayoendelea humu. ahsanteni
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ngoja kwanza nikuvutie pumzi
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    "CCM IMEFANYA NIWE ALLERGIC NA MBOGA ZA MAJANI!"
    Mi nimeipenda hii, pia karibu
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hizi habari zako za bendera hapa si jukwaa lake , mtafute jamaa anaitwa pwa au visinible watakusaidia sana
     
  5. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ndo utaratibu wenu huu wa kukaribisha wageni? mbona mnanichimba mkwara?
     
  6. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ufudu aka Rashid Omar
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Karibu sana!
     
  8. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mzee wa kupalilia naona unamwaga mi welcome.. Unamjua unayemkaribisha.. asijekua mwita25, embu soma hiyo avatar yake.. Jamaa ana jambo huyu.. kuna watu ukiwakaribisha kwako anapenya hadi chumbani...
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Karibu MS.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    karibu sana tho kuna UWALAKINI na huu ugeni
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    eleza wazi upo mlengo gani ??
     
  12. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me sio malaria sugu bana
     
  13. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mlengo wa nn? we nihukumu juu ya kile ntakachokua nachangia humu
     
Loading...