Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekaa nimefikiriaaaaaa hivi Taifa Stars walishawahi kucheza mechi ya kisasa?

Discussion in 'Sports' started by Papa Mopao, Dec 11, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Sijawahi kuona Taifa Stars kucheza mechi ambayo naweza nikasema "Aisee Taifa Stars leo wamecheza mpira wa kisasa sijapata kuona au mechi ya kisasa na ya kufurahisha kama walivyocheza Uganda na Rwanda jana"

    Nadhan hata hiyo rekodi hatujawahi kuwafikia.
     
Loading...