Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeingia JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Zak Malang, Jul 1, 2009.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hello wanaJF wote. Nami nimeingia na nina hasira kidogo kwa wale wote wanaoididimiza nchi hii. Kwa hivyo nitakuwa sina mchezo hata kidogo -- naomba ushirikiano. hasa nawataka wale wanafiki -- watetezi wa mafisadi -- kaeni chonjo!
     
  2. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karibu sana JF, inaonekana una hasira sana, punguza hasira.
     
  3. m

    msilujr Member

    #3
    Jul 2, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana JF tuijenge nchi yetu!
     
  4. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Kafaribangi,eeh inaonekana umepandisha mori sana,kabla ya kuanza kuwashambulia hao unaodai ni watetezi wa mafisadi,soma sheria za JF zina semaje usije jikuta una angukia lupango bure.
     
  5. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Karibu sana ndani ya JF
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    karibu sana,jina lako bomba kweli.
     
  7. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #7
    Jul 2, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,502
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280

    hehehehe taratibu ndugu yangu mambo mazuri hayataki haraka, hebu punguza hasira kidogo.

    karibu sana JF
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu sana. Ila michango ya kibangi bangi huku hatuitaki. Otherwise karibu mkulu
     
Loading...