Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeichoka clouds fm kwa unafiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masabaja, Jun 21, 2012.

  1. M

    Masabaja Senior Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiisikiliza clouds FM katika kipindi chao cha Power breakfast na Jahazi utawasikia wakitumia muda mwingi kuipigia debe budget ya serikali iliyowakilishwa na kuwaponda wabunge wanaoipinga. Hivi Jerald na Kibonde mnashindwa kujua wabunge wenye uchungu wanakerwa kwa sababu wameyasema haya kila mwaka na serikali ya magamba haitaki kusikia. Jerald anasema Mnyika anatafuta sifa ya kutangazwa na vyombo vya habari, clouds badilikeni vinginevyo watu watawachoka ijapokuwa kwa sasa ni redio inayosikika na watu wengi watu watawachoka na mtajuta kuwa wanafiki.
     
  2. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hiyo inaitwa blauzi female,safu yao kina kibonde,jihad(Gerard),devil(Diva),bibi twelve(B-twelve),madamme mchovu(Adam mchomvu)n.k,hapo unatarajia nin?let it r.i.p kwani ni uozo mtupu
     
  3. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli bwana CLOUDS WAMEANZA UNAFIKI.. WANAONGEA UDAKU.. MNO WAJIPANGE.E.. INAONYESHA KUOA UCCM PALE.. BORA CAPTAIN G,HABASH GADNER.. ARUDI TU KWENYE JAHAZ TAFADHALI SANA.. NA ASUBUHI B,FAST.. PALE ABAKI BONGE TU.. WENGINE WAZUSH...ALAFU MICHEZO WAKO POUA.. WAKINA SHAFI.. ILA VINGINE MAGUMASH WANAZINGUA TUU.. HAMNA JIPYA KWISHNEYYY.. TUMEWACHINJILIA OCEAN wajipaaaange...e.... Wagange njaaa mbele mbele..
     
  4. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wamepoteana wANAONGEA MASHUDUUUU TUU..
     
  5. A

    Aaron JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    wote ni DHAIFU tu.
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    binafsi jana kipindi cha p/breakfast kiliboa sana eti wanaona ni saawa mshahara wa mmbunge kwa mwezi kuwa 10mil? tena wanadai wao wanafanya kazi nzuri ni kweli kabisa waongezwe, jamani acheni unafiki na upotoshaji, hivi kuliko kimlipa mbunge 10 mil anayekaa na kupiga dmo tu bungeni na kula bata na kuku huku ukimsahau askari anayekesha usiku akimlinda , ama daktari ama mwalim anaye toka povu kwa kubadilisha fikra za watu.

    jion kwenye jahazi kibonde ndo aliboa kabisa eti mbona watu wanahoji sana kuhusu ongezeko la mishahara mbona hao watumish wengine hawajahojiwa wao wanapata kiasi gani? tena akaisifia serikali kweli ikiboresha maslah ya mmbunge basi itamuongezea ufanisi mmbunge.

    walikwenda zaid wakidai eti mmbunge ana majukumu mengi sana achilia mbali wale wanaokwenda kulia hali mbaya nyumbani kwake so ni vyema wakaongezewa, na wakasahau kuwa hata watumish wakawaida tu wanao watu kama hao wanaokuja kulia shida. Binafsi nafikir Ruge kaambiwa aipigie debe CCM na nahisi hao watangazaji wameahidiwa nafasi za kenye matawi si bure.
     
  7. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bora msikilize RFA
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,534
    Trophy Points: 280
    Tumeshachoshwa na malalamiko haya ya kipuuzi kila kukicha cloud vile Kibonde hivi, nyinyi ni wapenzi wa clouds na ndio maana mnasikiliza hiyo redio ya mashoga, wakiwakera wana page zao facebook na wana blog zao pelekeni malalamiko yenu huko. Fanculo.
     
  9. moto ya mbongo

    moto ya mbongo JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 301
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kwa kweli kuitumia media yao kupinga au kupotosha wananchi kwa kitu kinachogusa wananchi wote wanatia aibu Clouds FM,suala la bajeti kukosa vipaumbele vinavyomgusa mwananchi wa chini na kuwa na blah blah nyingi ni kitu kibaya halafu ni aibu kwa radio yao ambayo kwa sasa inafikia maeneo mengi ya Tanzania kuawa na agenda za namna kupitia watangazaji aina ya kina Gerald Hando.RAI nao wanapingana na wanaotoa mawazo tena vyombo vya habari kuwa bajeti hii inategemea pombe kupata kodi huu ni unafiki mkubwa.:embarrassed:

    KATIKA MAISHA YA WATANZANIA HAKUNA MWANACHAMA WA CHAMA FULANI ANAYEUMIA BALI NI WANANCHI WOTE VYOMBO VYA HABARI VIEGEMEE KWENYE UKWELI.:sad:
     
  10. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndo strategy zao za kuwakamata wasikilizaji, ukitaka ku-prove jione unavyorudia kuwasikiliza
     
  11. M

    Mazoea Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wao kweli ni wakweli wayaseme hata maovu yao pia wanayoyafanya ya kupeana mimba na mengine mengi tunayoyajua.Haiwezekana Radio mwanzo mwisho wanasema mambo ya wengine tu na tena wakiegemea upande mmoja.Radio inatakiwa isifungamane na upande wowote pengine iwe imeanzishwa kwa madhumuni hayo lkn huwezi kuiita Radio ya watu halafu mnakuwa Radio ya CCM tunamjua Kibonde ni mpiga debe wa ccm lkn unatakiwa kufanya hivyo huko kwenye majukwa ya siasa na si kwenye Radio ya watu tena mwanzo mwisho wa kipindi unawasikilisha upuuzi wako uso kuwa wewe na faida kwa jamii ya wastarabu wewe ni nani hasa unataka kuwasemea watu ujinga wako.Mbona watu wanajua upuuzi wako unaoufanya lkn tunafanya ustaraabu.JITANGAZENI BASI KAMA NA NYIE NI RADIO CCM
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Nafikili mkurugenzi wao anapita pita uku jf,
    ajue ujumbe huu lazima ajitaidi aupate na atuelewe watanzania, ajue kuwa wakati sisi watanzania tunaumia katika hali ya umasikini kutokana kwa mipango mibovu na kandamizi ya ccm wafanyakazi wake wanatubeza kwa kuwabeza wawakilishi wetu hao wachache walioko bungeni.

    Hii inatupa picha kuwa kampuni hii ya clouds inanufaika sana na ufisadi unafanywa dhidi ya watanzania na ilikuwa siri na sasa mmeamua kuwa wawazi, efraim kibonde ni muusika mkuu wa kuwakejeli watanzania kumbuka suala la mgomo wa madaktari na masuala ya bungeni, akina j hando na pj kila mtu kawasikia asubuhi hii ya leo,

    ril tuna sikitika na sasa inakuwa ni kama balaa limetufika pale tunapofungua (tune) clouds fm na kumkuta mtu kama kibonde au j hando na wenzake kwani lazima ataongea maneno ya kuwabeza na kuwakejeli watanzania kupitia wawakilishi wao na ata kubeza complaints mbali mbali za watanzania dhidi ya serikali yao, clouds tunaichukia sana kwa tabia hii, muache unafiki jamani o/w mjisajili tuwatambua kuwa ni cloudccm fm radio ya mafisadi na si redio ya watu
    nawasilisha
     
  13. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shida yenu chadema ndo hiyo, mbona msiseme ile redio yenu kule Arusha inayowapigia promo kila uchao? (SUNRISE), acheni unafiki bana.
     
  14. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Jamani usitegemee kumwona yule anaetangaza ukafikiria kuwa ameenda shule au elimu yake ni juu sana. Wapo tu pale upeo na mawazo yao ni finyu ndio maana hawajui kuwa pale walipo wanaongea na watanganyika wa rika mbalimbali ivyo inatakiwa akili yao angalau iwe juu. Uelewa sio lazima usome sana. Ila ningewaomba Clauds fm kuajiri watangazaji waliosomea na kuelewa wanatakiwa wafanye nn kuliko kuajiri watu kutoka mitaani ili kuwalipa mishahara midogo. Tafuta mtangazaji aliesomea sio wa kuchapia maneno. Ukiangalia watangazaji wengi wa radio,tv zetu wanachomeka sana maneno pasipokujua kuwa itaadhiri kwa kiasi gani kampuni. Ingekuwa kwa nchi za wenzetu kwa watangazaji hawa tulionao. Vituo vyote vingeshafungwa siku nyingi, kwani ingekuwa ni mahakamani kila siku. Hawajui maadili ya utangazaji. Usipotoshe, usidanganye, usionyeshe umesimama upande gani na mengi.
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani kama kuna redio isiyokuwa na vipindi visivyo elimisha ni clouds fm. asubuhi PB haina kingine zaid ya kudiscuss watu tena wale wanaowajua basi au kutusomea yaliyomo kwenye magazeti basi, kile kipindi cha baada ya hapo na chenyewe ni ushambenga mtupu ukitoka habari labda iwe imetokea DSM kinyume na hapo michambo kwa watu inanza, jioni jahazi ndio upashkuna na unafiki umejaa humo. labda miziki tu na hizo story za miladi ayo. Hakuna makala, hakuna features wala nini wao ni umbea tu. na kuharibu jamii.

    sijawah kuwasikia watangazaji wakijisifia kujua kuvaa, ama sijui kucheza mziki ama kuendesha gari zuri kpitia redio lkn kwa clouds ni kawaida kabisa. bora waweke hata madarasa ya tuisheni basi kama hawajui kutafuta habari hata hizo za michezo ni uozo mtupu na upuuzi tena na hii ishu ya shafii dauda ndo usiseme kutwa nzma ndo yeye na akili mali. yaani wabadilike vinginevyo wanajishushia sana tu na tunawaona ni maalimbukeni.
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Clouds ni miongoni mwa Radio dhaifu hapa Tz
     
  17. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sio matusi lakini angalieni na elimu zao jamani unadhani wasipojikomba wataishije mjini? They are used just like toilet papers then unaflash away kama hivi fyaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  18. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Washanza kusutwa ujamuona mzee akilimali amemsuta mnafiki shafii juzi kwa kumwambia maximo asije yanga,. Nani tajitokwza hazalani kumsuta hando na kibonde
     
  19. S

    Shambano Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi huwa siwasikilizi naogopa kale ka-ugonjwa kasije kakanipata bure. si unajua hao akina kibonde ndo mavetalani wa umeme! ndo maana prizidaa alimunyima ukuu wa kata
     
  20. m

    mwandupe Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 16, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    The radio (clouds fm) is a really janga la kitaifa........ndio linaaribu hata vijana wetu kutotumia muda wao kufikiria mambo ya msingi........i really hate the radio
     
Loading...