Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefanya yote sasa naomba na nyie mseme

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkulimamwema, Jun 8, 2011.

  1. m

    mkulimamwema Senior Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanaume wa miaka 26,nimekuwa kwenye uchumba kwa muda wa mwaka sasa.Niliamua kumpenda huyu bibie pamoja na kuwahi kuumizwa na bwana mwingine kiasi cha kumharibia maisha hilo sikulijali.Siku zote sikupenda akumbuke yaliyompata na nilijitahidi kuwa karibu kadri nilivyoweza,maneno matamu na kila apendalo mwanamke nilimpa.Mimi nilichofanya ni kuwa mwaminifu sana na kuwa mkweli sana.Yeye hudai hawezi kuongea kiasi kwamba nabaki naongea kwenye simu muda mrefu nikimbembeleza angalau aniambie maneno ya faraja hubaki kusema hana cha kusema,nilivumilia sana.Hivi karibuni nilisafiri toka dar hadi mwanza kumwona yeye na nilifikia hotelini kwa kuwa sina ndugu kule.Kuna mambo alinidanganya nilimhoji sana ila hakuonyesha kujutia hata kuniomba msamaha,jana usiku namtakia usiku mwema alipokea simu na kunyamaza kimya,niliongea muda mrefu hata hakusema kitu,nimejitahidi kumjali mno na kweli nampenda sana na akinisikiliza napenda sana awe mke wangu maana sitaki kuwa na mwanamke mwingine,ingawa inaniuma sasa nataka kuachia ngazi,ndugu wana familia kaka zangu shemeji yenu anataka kutoka na nyie dada zangu wa hapa JF wifi yenu anasumbua nifanye nini?
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    pole. Jaribu kumweleza unavyojisikia juu yake, mwambie awe mkwel kwako cz huna NIA ya kumwumiza, icjekuwa hajiamin kutokana na hyo past yake.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Jaribu kuongea vizuri na umueleweshe kuwa huna nia mbaya naye..
    Ukiona habadiliki basi achana nae sio wako huyo..
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    vijana wa karne hii mna mambo mengi kuliko hata wazee wenu lol....
    haya bana............................
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Heheheheeee pole!
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Akufukuzaye....
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Nahisi unadanganywa
    Wanasema "KIMYA KINGI KINA MSHINDO MKUU"
    Yaani amewahi kukudanganya halafu hana hata chembe ya kujuta (achilia kuomba radhi) :confused2:

    Wala usidanganyike kwamba HAAMINI kuwa unampenda kweli.
    Wanawake wana uwezo mkubwa wa kutambua mwanaume anaewapenda kwa dhati
    Na fahamu kuwa kuna wanawake wanaweza kutumia nafasi ya wao kupendwa sana kuwachezea hao wanaume
    Kuumizwa isiwe sababu, labda kama kuumizwa huko ni kubakwa, kuingiliwa kwa nguvu, kupigwa au kudhalilishwa.
    Lakin kama ni kugundua mpenzi wake ana mtu mwingine then ukaachana nae, baada ya muda anaweza kutulia tu.

    Anadengua tu huyo, anajua unampenda sana. Kama unaweza jaribu ku-pause mawasiliano nae kwa muda ili uone reaction yake. Les say 1 week. Ukiona kimya ujue . . . .
     
  8. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,183
    Likes Received: 4,850
    Trophy Points: 280
    Pima uzito wa hayo aliyokudanganya kwenye mizani ya athari, fikiria vizuri kwa nini awe hataki kuongea unapopiga simu. Hapa utakuta kuna mambo mengi ya kujiuliza kama vile:
    1. Labda jamaa alimtenda vibaya sana na anakuona wewe ni walewale tu, ikiwezekana anaona style zenu za kumtokea zinashabihiana.
    2. Labda aliachiwa ugonjwa, au aliharibikiwa kimaumbile (kama kutolewa kizazi, nk) na hivyo anaogopa kukupenda hafu akakuumiza; anaogopa kukueleza ukweli juu ya hili.
    3. Labda ana mwanaume mwingine na hataki akwambie, ila anataka ukate tamaa wewe mwenyewe ili lawama zisimwangukie. Ndio maana unaweza ukapiga cmu akaipokea bila kuongea kitu akiogopa kuna mtu atayasikia maongezi yake.
    4. Labda hajakupenda kabisa na alikukubali pale mwanzoni kwa sababu alikuwa ameachika na haelewi nini cha kufanya na kutofanya; uamzi wa ghafla.

    Fikiria na pia uamue, miaka 26 sio mingi kiasi cha kushindwa kuanza uhusiano mpya na wa kweli. Tuliza moyo wako na uchunge tamaa mbaya, jipe moyo pia komaa na kuongeza kipato chako huku ukimtafuta mwenzi wa kweli taratibu (wakati mwingine hii mambo inachukua muda kufanikisha).

    Kuna Padre mmoja niliwahi kumsikia anahubiri kuhusu zoezi la kutafuta mchumba/mke anasema kwamba siku hizi watu wengi tunamwomba Mungu huku tukisema, "Mungu naomba unisaidie niweze kumwoa flani". Badala ya kusema, "Mungu naomba unisaidie niweze kupata mke ambaye ni mwema".

    Kwa hiyo pamoja na yote usisahau kumshirikisha Mungu katika mipango yako, kila la heri kaka.
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    If you love something, set it free. If it comes back to you, it is your and if not,. It was never meant to be! Pole sana
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    dahhhh
    mpe muda kidogo zaidi
    kama anaendelea hivyo
    acha naye, utakuwa unapotezewa
    muda tu....

    huyo yaelekea anajificha tu nyuma
    la hilo neno "kuumizwa" walioumizwa haswa wala hata
    hawaingi kwenye maHusiano ya kimapenzi
    kama hawako tayari..
     
  11. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi..........alishawahi kukwambia kuwa anakupenda?
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapo umekosea njia geuka haraka, sasa kama hata kuongea hataki si makubwa haya
    Utaoa gunia la misumari ndugu yangu ambalo litakuwa linakuchoma na haliongei
     
  13. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu tangu chapa lapa. Yatakayo kukuta huko mbele yatakufanya ujute maishani mwako. Huyo hakupendi, hata umlazimishe vipi hapo hakuna kitu. Kama huniamini wewe endelea tu. Kuna wenzio wengi walilazimisha mpaka wakafunga ndoa kwa matumaini kuwa akiwa ndani atabadilika. Waulize kleo nini kimetokea baada ya ndoa? Watakujibu maumivu mara 100. Kaka chapa lapa, usiwe mvivu kutongoza. Hiyo ndo fani yetu
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkulima mwema, dalili za mvua siku zote ni mawingu, nashangaa sana kwa nini hujui wakati wewe ni mkulima mzuri tu, inaonekana wewe ni mtaalamu sana kwenye mapenzi kwa jinsi ulivojielezea, unajua kupenda, hadi umejitoa kwenda mwanza si mchezo, kwa kifupi huyo msichana atakuwa tayari keshachukuliwa ila anaona aibu tu kukwambia kwa jinsi alivoingia kwako kwa gia kwamba aliumizwa, inaonekana hata yule wa kwanza alimwacha kwa style kama hii ya kwako, ila fumba macho achana nae anza maisha yako utakutana na msichana mwingine atakupenda for who you are, achana na mapenzi ya mbali hayo yatakupa presha
     
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,707
    Trophy Points: 280
    Bold and underlined!
    *Ni mtazamo tu.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Penda unapopendwa!‘
     
  17. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    it seems kama wewe ndo umependa lkn mwenzio waaala...
     
  18. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Na ng'atuka usipopendwa.
     
  19. m

    mkulimamwema Senior Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni sana kwa ushauri wenu mbarikiwe
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Mkulima kwa mwanamke uliona bluu yeye anaiona ni kijani!Nafikiri umenielewa!
     
Loading...