Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua kugive up lakini naumia....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by First Born, Aug 4, 2012.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yalikuwa mapenzi ya dhati toka moyoni Mwangu na nilitamani kila mtu ajue nilizimika kwa Mtoto Sophy! Sikutaka nimuudhi kwa namna yoyote ile!
    Nilipomkosea sikujivuta.. Nilimwangukia na kumuomba msamaha! Sikujali kuwa yeye ni just form four leaver ambae hata kwenye mtihani hakufanya vizuri, ckujali elimu yangu pamoja na uanaume wangu! Sikuwahi kwenda kwake mikono mitupu, Mara juice ghali, Mara chipsi, Mara nguo, kuku, voucher na vitu kibao ili ajue kuwa nilimpenda ingawa yeye hakuwahi kininunulia hata pipi!
    Akikosea hakuwa mrahisi Wa kuniomba msamaha hadi nimwambie afanye hivyo kwa lazima! Sikuogopa hata kumpa mamaangu aongee nae kwenye simu!
    Dahhhh! Hakujali,
    Nilimwambia mwenendo Wa mahusiano yangu ya awali lakini nikimuuliza alidai sikuwa chanzo cha wao kuachanaso hainihusu!!!

    Kwa kweli nilichoka, hakunipa nafasi ya kushika simu yake hadi aikague kwanza na wakati mwingine akipigiwa anaongea akimaliza anafuta call received! Alinipangia siku za kumtembelea na masaa hasa ya usiku, hakutaka nionekane na mtu yeyote majira ya mchana, nikifika kwake kuanzia mida ya saa Mbili usiku na kuondoka saa kumi na moja ya asubuhi! Kwangu hakuwahi kuja kwangu pamoja na kumsisitiza Kisa eti yuko busy na kazi( stationary)
    Tukipishana Mawazo anapanda hadi anafikia maamuzi makubwa kabisa ya kununja mahusiano! Akinimbia kitu hataki nimuulize mwingine ili nijue ukweli hata ka ni rafiki yake, atadai eti kwa kuwa simuamini niachane nae ili niende kwa ninaowaamini! Nilichka nikakubaliana na maamuzi yake ya kuvunja mahusiano lakini bado no maamuzi yanaoutesa moyo wangu!! Nashindwa kabisa kumsahau coz nilimpenda sana pamoja na maasibu aliyonofanyia!
    Duhhh! Nifanyeje? Ukishawahi kukutwa na Hali Kama hii? Ulifanyeje ukashinda?

    Nishauri!
    FB
    Tukipishana Mawazo kidogo tu alipanda hadi anataka tuvunje mahusiano!
     
  2. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh pole kama ya kweli au stori umetunga mkuu
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huo ni ukweli mkuu! Hadi sasa nahisi akinipigia simu na kunitaka turudiane ntafurahi sana coz naona kuachana na huyu manzi ni dhambi!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naamini baada tu ya kuandika kilicho moyoni mwako, kuna unafuu flani umeupata unahisi kama kuna mzigo flani mzito umeutua.
    Ndugu yangu love haina mjuzi, unacheza tu kulingana na beat yenyewe lakini tabia ambayo mpenzio anakuonyesha hutegemea sana na wewe mwenyewe unavyom'treat.
    Ili kosa lisije likajirudia kwa mwengine utakayempata hebu jaribu kwanza kubadilika wewe mwenyewe.
    Nakuona kama una vielements vya 'Mume b.w.e.ge'
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duhhh!! Xo niwe dictator? Kumpenda mpenzi wako na kumwosha unavompenda na kumjali ndo ubwege jamani????
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    It's not easy to understand. Umenitisha uliposema hakupi muda wa kukagua simu yake, sometimes akimaliza kuongea anafuta received calls. kwanini ukague simu yake? kwa nini afute received calls?
     
  7. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hao pasua wamejaa kibao kazi kwenu....
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    huwa inatokea.....unaweza ukampenda mtu lakini yeye wala mawazoni kwake haupo.......pole ndio maisha.....songa mbele.....
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Katika mapenzi sidhani Kama ni mbaya kushika simu ya mpenzio! But huyo akisikia tu nimegonga mlango anawahi kuchukua simu yake na kuanza kuikagua kwanza! What's there? Kwa nini asijiamini?
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,233
    Trophy Points: 280
    Pole sana! Naamini umefika mahali sahii pa kuomba ushauri.

    Kwa maelezo ulio toa nimegundua kwamba.
    1. Huyo binti hakupendi kama unavyo mpenda ndio maana unatumia nguvu nyingi
    2. Kuna dalili za kusalitiwa ndio maana huwezi kuhoji au kushika simu yake au kuuliza marafiki zake wala huna haja ya kuumiza kichwa kuchunguza ni kwamba huyo ana kusaliti.ndio maana alikuwa ana kutishia kuvunja uhusiano kwa kuwa ana mtu mwingine, stuka

    Nakushauri usahau pamoja na kumpenda kote jaribu kumsahau huyo hakufai kabisa.Tafuta msichana mwingine
     
  11. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inauma ila jikaze kiume....
    engine huwa wanafanya hivyo wakijua unapenda mapaka basi.. ila ukichange atajigonga mwenyewe.. ila huyo si wa kumuwekea malengo atakusumbua.. ACHANA NAYE.. vumilia. jikeep busy... utamsahau.. jipe moyo kuwa si chaguo lako.. na chaguo lako mungu atakupa... pia jitahidi uwe unafanya mazoezi yatakupunguzia stress na kukuongezea furaha... usisahau kujchanganya na marafiki usipende kukaa peke yako... utakufa kwa mawazo..
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    Afadhali ulivyomwacha, maana hakuna kitu hapo....
     
  13. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Pole sana..hapo hkna mapenzi piga moyo konde songa mbele na maisha yako
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine anadai eti mi mkorofi eti sipendi tukae kwa Amani, kwamba hata akifanya makvu niwe nayafumbia macho!! Jamani???
     
  15. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He story inasikitisha ,,pole sana.jamani mapenz ingekuwa yanahukumiwa basi siku.zote yangebeba lawama ya.guilt ,, ,, yaan kesi kama hizo zipo sana stahamili m.mungu hamtupi mja wake ,, utapata atakae futa chozi lako
     
  16. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu pole sana. Huyo hakupendi hata kidogo, na usijaribu kuumiza kichwa juu yake. Msahau, kwani kwa hawa viumbe muda mwingine pasua vichwa sana.
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    lakini si uliambulia ambulia kidogo.... inatosha, waachie wengine
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Nadhani anajua unampenda sna ndo mana.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,233
    Trophy Points: 280
    Hakufai, stuka!

     
  20. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sophy atakuwa mambo mengi, mpe muda afanye mambo yake,
     
Loading...