Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamini kwamba ugeni sio kitu kizuri

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Adam waTZ, Jun 14, 2011.

  1. A

    Adam waTZ Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukifika sehemu ngeni tafuta kwanza wenyeji wakutamburishe yaani leo yamenikuta hapa hapa jamii forum baada ya kuchanganya maada eti maada kuhusu punyeto nimeiweka katika international forum dah nimechekwa sana na nimejifunza nimeelewa ila daah ugeni noma so nitembezeni niyajue mazingira ya jamii forum.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Jamii forums mie ndo Maria Roza mama wa wakubwa :second:
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Usijali.. umefanya hio mistake hali mgeni... wengine humu humu hufanya na ni wenyeji...
    Na hio topic ulopost naona wewe utakua mwana MMU halisi...

    Karibu saana... Enjoy...
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Karibu sana usijali utazoea tu
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,251
    Likes Received: 8,823
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, mie ndio selebriti namba 1 wa JF kwa sasa, mpaka zitakapopigwa kura tena.
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    You neva fail to amaze me.. i sincerely second the motion... NUMBER ONE CELEBRITY...
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini..
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana.
     
  10. A

    Adam waTZ Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani asanteni kwa ukarimu wenu naamini ntainjoy sanaaaaa! Sababu unapoingia sebureni kwa mtu ukakuta hamna makochi basi jua chumbani hakuna kitanda ila sebureni kwa jf kunapendeza sana bila shaka chumbani vitanda vipo vingi tu. Ila majina yananitisha sana mara chatu dume,mbongopopo,womanizer hivi kuna usalama kweli? Kuna amani kweli? Nina hofu na majina hayo duuuu!!!!!!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,781
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!! Majina yasikutishe mbona ya kawaida?
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha lok
    Samahani kwa kucheka imenibidi lakini
    Dahhhh ni tumie PM private message
    Kama wataka kujua lolote...
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    karibu sana mkuu...
     
Loading...