Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamini kwamba ugeni sio kitu kizuri

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Adam waTZ, Jun 14, 2011.

  1. A

    Adam waTZ Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukifika sehemu ngeni tafuta kwanza wenyeji wakutamburishe yaani leo yamenikuta hapa hapa jamii forum baada ya kuchanganya maada eti maada kuhusu punyeto nimeiweka katika international forum dah nimechekwa sana na nimejifunza nimeelewa ila daah ugeni noma so nitembezeni niyajue mazingira ya jamii forum.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,453
    Trophy Points: 280
    kwenye kale kamchezo ulisukumia mpira wapi siku ya kwanza? Usije ukawa ulikuwa unagombambana na paji la uso la mwenzako
     
  3. d

    doctore. Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kuku mgeni kamanda hakosi kamba mguuni, na kukosea ndo kujifunza
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  6. p

    pasuakichwa2011 Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi pia nina kamba ya mguu,nawaomba mnikaribishe
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,118
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    Hata Mbuzi mgeni hakosi kamba shingoni hahahah lol! Karibu mgeni please feel at home...karibu sana :)
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa na haraka sana kwa kuwa una-imind punyeto ndo ushindwe hata kubisha hodi.

    karibuuuuuuuuuuuu.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuuh kweli uliingia choo cha kike! Taratibu tu utaelewa si unaona umeweza hata kuanzisha thread.
     
  10. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    ............mkuu polepole yotee hayo yawezekana,...........................Adam wa Tz karibu sana......
     
Loading...