Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimeachwa njia panda..........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by matumbo, Sep 28, 2011.

  1. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Leo nimeenda kumtembelea rafiki yangu mchana huu nyumbani kwao,tumepiga stori sana.basi chakula cha mchana kilipotengwa mezani ghafla akaniomba nimsindikize dukani nami nikamkubalia,ila tumefika dukani ananiambia nimsubiri amesahau pesa nyumbani...sasa ni mda kidogo tangu aniache hapa..naomba msaada ndugu zangu hii inamaanisha nini?
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    akufukuzae hakuambii toka.
     
  3. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    .........."hapa stori tu kula kwenu"...........................
     
  4. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ha ha ha...pole lakini siku hizi chakula kwa budget sa we umeenda bila taarifa ameshindwa kukwambia kwa mdomo so ametumia vitendo.
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ameangalia mdomo wako akajua utamaliza chakula fasta.
    Pole sana.
    OTIS.
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    lakini utamaduni wetu si kushirikiana ata kwenye chakula jaman
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    nikiwa ugenini nakula kistaarabu sana,japo kiukweri kwenye hii idara nipo fiti kias..
     
  8. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    sasa huu uswaiba gani kwenye msosi tunakimbiana
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo kwa muonekano wa nje unaonekana wapakia sana.
    Housing imekuponza.
    OTIS.
     
  10. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mfumuko wa bei ndugu yangu, hata hivyo amekuheshimu sana, angeweza kukupa live
     
  11. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ukome kutembelea watu bila taarifa,tena ingekua mimi ndio huyo rafiki ningekuchana live..
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    ha ha ha ha ha ha!ndio tanzania niijuayo mimi ilipofikia!?kweli tumefika kubaya
     
  13. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    usiogope ukubwa wa samaki uliza bei..housing isiwatishe waungwana tuwe tunakalibisha ata siku moja moja kwenye minuso
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kakuacha njia panda?pole kwa kudoea msosi...ulizia watu njia ya kwenda kwenu teh teh teh..people dont like spongers now adays
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Nadhani hutarudia tena...
     
  16. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    sasa bora ningepewa live nijue moja,ila hii ya kutelekezwa dukan na swaiba imenistua kidogo..
     
  17. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tatizo lako huwa unakaba mpaka mwisho, unatakiwa unakula tonge mbili kisha unasema ilikuwa suna tu. Tumbo lako kubwa kumbe unategemea kula kwa jirani!
     
  18. m

    maringomashaka Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati nilipoanza maisha nilikuwa nakaa kwenye chumba kimoja na nilikuwa na jirani yangu ambaye kila anaposikia jiko langu la stove linazima yeye aliingia chumbani kwangu na kuketi mezani na kula nami. Nilishindwa kumvumilia na nikaamua nitumie njia nyingine. Siku moja baada ya kumaliza kupika, sikuzima jiko bali nilikula mpaka nikamaliza chakula. Baada ya hapo nikazima jiko na yeye akaingia akakuta mimi naosha vyombo. Sasa hiyo huenda ina maanisha kwa upande mwingine kuwa wewe si mstaarabu unatabia za kama yule aliyekuwa akisubiri jiko kuzimwa. Badilisha mwenendo wako kama uko hivyo otherwise jamaa anatabia ya uchoyo.
     
  19. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    kwa kweri sirudii tena,labda nikijisahau siku mojamoja..
     
  20. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    kumbe tupo wengi tuliokumbwa na hii dhahama
     
Loading...