Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

niko inlove mbaya na angel wa bongo star search

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by C.T.U, Feb 27, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    jamani mnamkumbuka yule binti wa arusha angel aliyekuwa bss
    Yule mweupeeeeeeeee kama zeru zeru
    Am in love jamani na huyu mtoto mwenye kunipa file lake jamani msishangae ukasikia nimemuoa yule mtoto jamani so waungwana naombeni baraka zenu na wahenga na wazee wa mnusaiie kum scan kama anafaa kuwa mke wangu au la
    Na wapi anapatikana oooo angel i luv u
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Tuwekee picha basi.....wengine hatuangalii kabisa hiyo BSS..
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kweli ndoa lazima zife baada ya wiki!
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Watangaza ndoa, kumbe hata demu hakujui kama you're existed
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    tafuta kwanza mawasiliano naye
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    kama ni kocha wa mitongozo huyu muanzisha thread siwezi kumuita katika kikosi changu!!!!!!mbinu zake za kizamani na kamwe haziwezi kuleta mafanikio.......kwa vijana wa leo walivyo na uchu na mbinu za kutisha unakuja na mbinu kama hizi unadhani unaweza kung'oa mtoto mzuri?????
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kume wewe ndo 'My boo'
    haya bana, ila ni maini, kula tu.
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aiseeeee
     
  9. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    hebu nipe mbinu bwana wewe najua kuuza kwako sura lazima utakuwa una data zake
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Huyo shori alikua anasoma KAMPALA INTERNATIONAL UNIVERSITY Dar campus ila sahivi kahamia main campus uganda kama vipi muibukie huko huko UG.
    MAPROSOO.
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    unajua yupo wapi kwa sasa?
     
Loading...