Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bongo Star Search na uwezo wa washiriki. Watanzania tunapigaje kura?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mamaya, Oct 29, 2012.

  1. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    heshima mbele wana jf
    Hebu tulitazame hili la bongo star search na uwezo wa washiriki ndani ya shindano. Kwa kweli nashindwa kuelewa ni nini hasa kinachotokea ktk kuangalia uwezo wa mtu na kipajia lihonacho ktk uimbaji,or perfomane in general. Kwa siku ya jana ametoka mshiriki mmoja kwa Jina la Norman Severino a.k.a Tege.,kijana ana uwezo mzuri sana wa kuimba na hata kumiliki jukwaa huku akiwa na vocal range kubwa sana,lakini pamoja na hayo yote ametolewa kwa kuwa na kura ndogo.swali la kujiuliza hv ni kweli kila mshiriki anapigiwa kura zote na watazamaji unknown au kuna wengine pamoja na kuwa na uwezo mdogo dhan others wana watu special wanafanya kazi ya kuwapigia kura? Nahisi kuna wengine wameajiri au kuwapa kazi watu spscial kwa ajili ya kuwafanyia kazi hiyo ili wasitoke nje ya bss na wawe washindi,its amusing kijana kama yule wa dodoma,a.k.a short shasis ameendelea kubaki,. Nimeona nyimbo moja ya wababa mtuka kaimba kabla ya kuingia bss,sijaona talent hapo.huyu hata akishinda namtabiria kuwa kama jumanne iddi.. No any revolution i can see in bss2012,nothing new than,jukwaa jipya na kambi mpya. Ni hayo wengine mnakaribishwa.
     
  2. M

    Mimi. JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Yule wababa ni mtoto wa Lindi ameshawaloga judges hata akibolonga wanampa credits,ni kweli kabisa mkuu yule wababa akishinda itakua ni aina ile ya kina jumanne Iddi hawana talent ni ndumba kwa kwenda mbele,imeniuma sana kwa Norman kutoka seriously mpaka machozi yalinitoka
     
  3. don12

    don12 JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pale wanamziki ni salma na walter, wengine ni kina kizazi kipya wasiojua kupiga hata filimbi,
     
  4. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Imeniuma kweli kwa norman. Bora wangemtoa yule mwenye kiduku.
     
  5. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yule dogo Walter namuangalia kwa jicho la tatu. Yuko vizuri sana!
     
  6. W

    Wendie Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Hata mi Walter namkubali saaana yule dogo..! Ana kipaji kikubwa sana!
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    nyie mpige kura siyo mnabwabwaja na kulalamika mshiriki unayempenda akitoka,pigeni kura kwa wingi
     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    tatizo sio kupiga kura tu, maaana kura haipimi uhalisia wa kipaji au uwezo wa mtu.
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    yule pimbi wa dododma ni stage performer a.k.a dancer
     
  10. K

    KIGOMA KWETU Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ...watanzania lazima tulalamike kwa hili,kwanza inaonyesha kabisa majaji ndo wanaaribu haya mashindano,mfano salama jb anampenda sana yule dada ambaye anaimba taarabu na inaonyesha pale kipaji cha kuimba hakuna kabisa,master j huyo ndo utafikiri hajawahi kuwa na studio ya muziki,huyu ritta ndo hakuna chochote kabisa, napendekeza next time waajili majaji wengine na si hawa kila mashindano...hii ndo unakuta mtu kashinda m.50 anapewa 10 tu zingine wanagawana
     
  11. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mnaongelea nini apa
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hapa wanaongelea Kilimo cha umwagiliaji Kilombero,wachangiaji wanaeleza jinsi ya kuweza kuvuna tani 5 za mahindi kwa nusu ekari kipindi cha kiangazi
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    unaonaeee,kuwa na majaii amabao hawaujui mziki,hajui key,,wala tempo yaaani anatumia nafaisi yake kwa kuwa yeye ndio mmiliki au kwa kuwa anasikiliza bongo flavor. Mj alitakiwa apate chalenge kama alizokuwa anapewa kipindi kile na majani pfunk.
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    a.k.a pimbi
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kiukweli NORMAN ni noma, ana kipaji na sauti ya pekee,Wamemtoa kwa makosa,Top 3 yangu ni 1.Salma 2.Norman 3.nsami/walter
     
  16. h

    hesalieyo Senior Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwakweli,ata
    me
    nnashangaa,coz
    norman
    alitakiwa
    awe
    top3,yan
    wamenidisapoint
    kuendelea
    kuchek
    ayo
    mashindano,
    na
    ndio
    wamenifanya
    niamin,kwamba
    wamemuandaa
    mshindi,ambaye
    ni,salma.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    BSS ni wizi mtupu. Pale wanatafuta nani bingwa wa kukaririsha nyimbo za wenzake. Si vinginevyo.

    Hawana jipya, hawana uwezo wa kuibua vipaji.

    Inakuaje mtu hajui hata kushika gitaa, ashinde BSS!
     
  18. c

    chiborie JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Natabiri mshindi ni Salma wa Znz, japo si kivile!!!
     
  19. p

    pretty n JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh yana mwsho lakn!
     
  20. Comm

    Comm Senior Member

    #20
    Nov 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ndio maana hatuendelei...kwa hiyo kawaloga na watazamaji!...Message za watazamaji karibu zote ukisoma pale chini wanamsupport Wababa,kwa mitazamo ya hivi hii nchi kuendelea ni kazi ngumu sana...
     
Loading...