Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikitongoza huwa nafurahi sana nikikataliwa kuliko nikikubaliwa....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mitishamba, Mar 13, 2012.

  1. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala la kutongoza linaweza kumkuta mwanamume yeyote rijali.
    Sasa mimi nikitongoza mwanamke halafu akinikatalia huwa nafurahi na kujisikia vizuri sana kuliko kama akinikubalia.
    Yaani anakuwa ameniepusha na mambo mengi mnoooo......
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    "Mama Sia, vaa kodulai, tumevamiwa hapa."

    Huyo ni jamaa akimsihi mkewe avae nguo za kiume baada ya majambazi kuingia nyumbani kwao.
     
  3. d

    dandabo JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    mkubwa Kisaikologia utakua huko sawasawa, ukitongoza ujue kuna motive(kiu) ya kupata kitu flani na huwezi kupata raha hadi kiu hiyo iwe satisfied!
     
  4. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekwambia anakuwa amekuepusha na mambo mengi sana, hujui hilooo?
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sasa kama unataka kuepushwa na mambo mengi si usitongoze kabisa
     
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa ankol,n sawa nakusema,..unaponanhii usipojojoa unaenjoy kuliko ukijojoa..sasa kwanin utongoze? Af cdhan kama mara zote ukitongoza unakataliwa,jitahd kuwa na kamcmamo japo kidoogo,.ok?
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah na wewe kweli unaleta kali....
    Sasa lengo la kutongoza ni nini?
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Wewe nadhani sio mtu wa kawaida na inawezekana utakuwa una matatizo ya kisaikolojia maana sidhani kama mtu mwenye akili zake timamu anaweza kufurahia kukataliwa na mwanamke. Nakushauri uende kwa Psychiatrist ili aweze kukushauri na kukusaidia kuondoa hilo tatizo lako.
     
  9. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfano kama ninavyokuona hapo halaf unasema nisikutongoze..!
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Sitaki nataka, dizaini hii haikawii kulaumu mwanamke kambaka, wakati yeye mwenyewe ndiye kamtokea.
     
  11. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona hata ukichanyata baadae unakuja kujuta tu.
     
  12. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo bora bi kukubaliwa halafu ukamuliwe kama malima na kuachiwa migonjwa.
     
  13. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akinipa nakula mzigo kama kawa tu.
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    halafu nikikukataa unashangilia, na nikikukubali unanichukua kwa shingo upande ama?
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi huwa naenjoy sana nikila tigo ya mwanamke! Nzuri aiseee
     
  16. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nataka kukomenti lakini ebu nieleze hapo kwenye colour ni yapi hayo.
     
  17. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu komenti kwanza tuone.
     
  18. d

    dav22 JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sasa si uache kutongoza kabisa ili uepuke hayo mambo kabisa??
     
  19. d

    dav22 JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli jamaa kama vile hajielewei naona he he he he he
     
  20. d

    dav22 JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    he he he he eh he he he he
     
Loading...