Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nijulishen nursery nzuri kwa watoto miaka 2-3

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by cr9, Jun 3, 2011.

  1. c

    cr9 Senior Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi naomba kujulishwa shule ya awali ya kumpeleka mtoto wa miaka kati ya 2-3

    mtoto anaishi maenoeo ya tegeta na itapendeza kama atapata shule maeneo ya karibu .
     
  2. K

    Kimambo Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mkuu nenda Goshen Bunju A pale shule ya Mpare mmoja anaitwa Mrutu its a good School na wana magari ya kubeba watoto ukifika Bunju kama watoka town ingia kushoto barabara ya vumbi you will get to the school
     
Loading...