Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nigwisai Lelo Na WanaSongea Boys a.k.a Box 2

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mfianchi, Aug 17, 2009.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Haa mnakumbuka ule mtindo wa wanawake wa ulokoni ukimtaka na akikubali atakwambia bwana we NIGWISAI LELO yaani bwana we niangushe basi lol ilikuwa kazi kweli kweli kwa vidume wa box 2 hasa kwawapo kwenye guest bubu(shamba la ndizi la pale TTc Matogoro),pia ile ngoma ya kitoto(?) pale waimbaji wakiimba MAMA KADODA ANALIA NA MSUKUMANO, si ajabu ndugu zetu Wangoni ukimpa hela itafika lakini si mkeo,
    Nilikuwa just Nakumbuka Songea boys ya enzi hizo za kwa mzee Toinyo
     
  2. R

    Rayase Member

    #2
    Sep 16, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nakumbuka hata ule wimbo wa zaina zaina zaina mtoti, mtoto wa kingoni , nipe rahaa! tukiimba wakati wa mchaka mchaka kuelekea junction! wangoni wanasema " penyewe hapo uninishikashika utaniwowa? Unakumbuka maneno kama nganga?
     
  3. j

    jeff chapa New Member

    #3
    Sep 16, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie acheni ujinga wenu wa Bombambili hapa JF. Tunataka mawazo pevu hapa.
     
  4. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We haya ndo mawazo pevu hapa?
    Ila palikuwa na ukame ajabu pale mahala kuna mwaka walijaribu kuwaleta wasichana ili iwe mchanganyiko na wote walipata mimba ndani ya miezi 6!
     
  5. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Miafrika Ndivyo Tulivyo!!
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135


    sio kosa lake jama.
     
  7. G

    George Jinasa JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2015
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mbox2 mzuri tu lakini simba aw Zaina kwa for the first time nimekuwa KJ 841 Mafinga chini wa muimbishaji mash uhuru aw Danger Coy Operation Vyama Vingi C Mariba ambaye kwa sasa ni Kamanda wa PCCB Mwanza
     
  8. okyo

    okyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2015
    Joined: Mar 16, 2013
    Messages: 1,125
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mkuu umenifanya nikumbuke mbali sana enzi za kina binti bulu, mayao, pora, ulokoni,milango tisaa ha ha ha
     
  9. GREGO

    GREGO JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2015
    Joined: Apr 3, 2014
    Messages: 2,414
    Likes Received: 1,020
    Trophy Points: 280
    Daaah mikarapati na makoroboi uwanja wa mpira...kwenda kula maembe mletelee kule milimani ila funga kazi ni kuchunga,zamu ya mashineni,bustani na kupasua kuni ilikua shidaaaa hasa ukiwa umepuliza au ume-hang
     
  10. k

    kindondindo JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2015
    Joined: Jul 8, 2013
    Messages: 504
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    pombe ta songea bland kwa mzee komba mahenge!
     
Loading...